Sắp xếp theo 
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
[HOT] KDC Dĩ An Mặt Tiền Kinh Doanh Gần Chợ Đông Hòa 41221g

[HOT] KDC Dĩ An Mặt Tiền Kinh Doanh Gần Chợ Đông Hòa 41221g

Địa điểm: Dĩ An, Bình Dương
Tổng giá: 450 Triệu
80 m2
450 Triệu
09/01/2016
[HOT] KDC Dĩ An Mặt Tiền Kinh Doanh Gần Chợ Đông Hòa 91827b

[HOT] KDC Dĩ An Mặt Tiền Kinh Doanh Gần Chợ Đông Hòa 91827b

Địa điểm: Dĩ An, Bình Dương
Tổng giá: 450 Triệu
80 m2
450 Triệu
09/01/2016
Đất trả góp, sổ riêng Dĩ An. Thanh toán trước tết chỉ 100 triệu 21629b

Địa điểm: Dĩ An, Bình Dương
Tổng giá: 450 Triệu
80 m2
450 Triệu
09/01/2016
Đất gần cầu vượt Linh Xuân- Đất mới Dĩ An 91820e

Đất gần cầu vượt Linh Xuân- Đất mới Dĩ An 91820e

Địa điểm: Dĩ An, Bình Dương
Tổng giá: 350 Triệu
60 m2
350 Triệu
06/01/2016
Bán đất gần chợ Đông Hòa - Dĩ An 91921f

Bán đất gần chợ Đông Hòa - Dĩ An 91921f

Địa điểm: Dĩ An, Bình Dương
Tổng giá: 350 Triệu
70 m2
350 Triệu
06/01/2016
Đất giáp thủ đức thanh toán trước tết 100 triệu. Liên hệ 0938 977 237 41623c

Địa điểm: Dĩ An, Bình Dương
Tổng giá: 350 Triệu
70 m2
350 Triệu
06/01/2016
Đất giáp thủ đức thanh toán trước tết 100 triệu. Liên hệ 0938 977 237 71321e

Địa điểm: Dĩ An, Bình Dương
Tổng giá: 350 Triệu
70 m2
350 Triệu
06/01/2016
Đất nền Dĩ An kinh doanh & đầu tư sinh lời. Gía Hottttttt ! 21329g

Địa điểm: Dĩ An, Bình Dương
Tổng giá: 350 Triệu
60 m2
350 Triệu
06/01/2016
Đất đầu tư & kinh doanh Dĩ An giá rẻ chỉ cần thanh toán 100 triệu/ nền 91430k

Địa điểm: Dĩ An, Bình Dương
Tổng giá: 300 Triệu
60 m2
300 Triệu
05/01/2016
Đất trả góp, sổ riêng Dĩ An - Bình Dương. Liên hệ ; 0905 07 03 27 61520g

Địa điểm: Dĩ An, Bình Dương
Tổng giá: 300 Triệu
100 m2
300 Triệu
04/01/2016
Bán đất An Phát Thịnh 2 ngay trung tâm Dĩ An. Liên hệ 0938 977 237 11530e

Địa điểm: Dĩ An, Bình Dương
Tổng giá: 350 Triệu