BÁN GẤP TÒA NHÀ MỚI TINH VĂN PHÒNG- LẠC LONG QUÂN-180M2- MT 8M HẦM XE RỘNG-VỈA HÈ LỚN- 46.8 TỶ

C:fakepathhiet-ke-noi-that-van-phong-2.jpg
C:fakepathIMG_20210721_133451.jpg
C:fakepathIMG_20210721_133506.jpg

CẦN BÁN GẤP TÒA NHÀ VĂN PHÒNG- KHÁCH SẠN MỚI TINH RẤT ĐẸP ĐƯỜNG LẠC LONG QUÂN- TÂY HỒ- HÀ NỘI - diện tích 180m2- mặt tiền rất rộng 8m - Tòa nhà nằm tại vị trí đẹp nhất Đường Lạc Long Quân- giáp với Hồ Tây. khu vực nhiều người nước ngoài sinh sống- làm việc, học tập , du lịch. - hiệu suất kinh doanh cho thuê làm tòa nhà văn phòng, căn hộ khách sạn rất hiệu quả. - vị trí đẹp tăng giá theo thời gian. - giao thông thuận tiện đi võ chí công, xuân la, xuân đỉnh, âu cơ, trích sài, phố đi bộ trịnh công sơn, nguyễn đình thi, nhật chiêu. - vì gia đình cần tiền xoay sở kinh doanh nên cần bán gấp giá bán rất hợp lý. - sổ đỏ chính chủ, vuông vắn -giá bán 46.8 tỷ có thương lượng cho khách thiện chí. Liên hệ ngay để gặp chủ nhà. A Giang. số điện thoại 0989067855

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 75700
Loại hình BĐS: Bán nhà mặt phố
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Tây Hồ
Địa chỉ: ĐƯỜNG LẠC LONG QUÂN- TÂY HỒ- HÀ NỘI
Diện tích: 180 m2
Giá: 46.8 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Anh Giang
Địa chỉ: ĐƯỜNG LẠC LONG QUÂN- TÂY HỒ- HÀ NỘI
Điện thoại: 0989067855
Di động: 0989067855
Email: doanvangiang16111992@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Bán nhà phố tại đường Nguyễn Văn Cừ, Bồ Đề, quận Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 12.46 Tỷ
103 m2
121 Triệu/m2
19/05/2018
Mặt phố Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân 63m2x7T kinh doanh sầm uất, gara oto 9.8 tỷ

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 9.8 Tỷ
67 m2
9.8 Tỷ
19/05/2018
Bán Khách Sạn Mặt Phố Thuốc Bắc, Hà Nội, 108m2, Mặt Tiền 4,8m, 6 Tầng, Thang Máy

Địa điểm: Q.Hoàn Kiếm, Hà Nội
Tổng giá: 60 Tỷ
108 m2
60 Tỷ
19/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Nguyễn Thị Thập, Cầu Giấy, 85m2, 6 Tầng, Mặt Tiền Rộng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 29 Tỷ
85 m2
29 Tỷ
17/05/2018
Bán nhà mặt phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng kinh doanh cực đỉnh, gara oto 13.5 tỷ

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 13.5 Tỷ
102 m2
13.5 Tỷ
16/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trích Sài, Ven Hồ Tây, 250m2, 2 Mặt Đường, 4,5 Tầng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Tây Hồ, Hà Nội
Tổng giá: 55 Tỷ
250 m2
55 Tỷ
14/05/2018

Bán nhà phố Bồ Đề - Nguyễn Văn Cừ, Q Long Biên. Giá trên 10 tỷ

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 13.39 Tỷ
103 m2
130 Triệu/m2
12/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Vũ Ngọc Phan, Nguyên Hồng, 85m2, 2 Mặt Đường, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 28 Tỷ
85 m2
28 Tỷ
11/05/2018
Kinh doanh mặt phố 8/3 - Hai Bà Trưng siêu đỉnh oto đỗ cửa chỉ với 12 tỷ.

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 12 Tỷ
115 m2
12 Tỷ
09/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trung Hòa, Trung Yên, 133m2, 5 Tầng, Nội Thất Khủng, Mặt Tiền 5,6m, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 43 Tỷ
133 m2
43 Tỷ
09/05/2018

Bán nhà phố Bồ Đề - Nguyễn Văn Cừ, Q Long Biên. 13,5 tỷ

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 13.39 Tỷ
103 m2
130 Triệu/m2
08/05/2018
Bán nhà mặt phố Bùi Ngọc Dương Hai Bà Trưng 78mx5T kinh doanh sầm uất gara oto

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 10.8 Tỷ
78 m2
10.8 Tỷ
05/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Phạm Ngọc Thạch, Hà Nội, 90m2, Mặt Tiền 7m, 6 Tầng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 40 Tỷ
90 m2
40 Tỷ
05/05/2018
Bán nhà mặt phố Mai Động 43m2x5T, MT 4.8m, kinh doanh cực tốt, oto đỗ cửa

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 6.2 Tỷ
48 m2
6.2 Tỷ
01/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trần Đăng Ninh kéo dài, Cầu Giấy, DT 276m2, Mặt Tiền Rộng 12m, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 96.6 Tỷ
276 m2
350 Triệu/m2
24/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Hàng Giầy, Hoàn Kiếm, 60m2, Mặt Tiền 6m, 3 Tầng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Hoàn Kiếm, Hà Nội
Tổng giá: 60 Tỷ
60 m2
60 Tỷ
22/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Đại Cồ Việt, Hai Bà Trưng, 436m2, Mặt Tiền Rộng 12m, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 150 Tỷ
436 m2
150 Tỷ
20/04/2018
Kinh doanh mặt phố Bùi Xương Trạch, oto đỗ cực đỉnh!!!

Kinh doanh mặt phố Bùi Xương Trạch, oto đỗ cực đỉnh!!!

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 8.4 Tỷ
100 m2
8.4 Tỷ
20/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trương Công Giai, 150m2, Lô Góc, Giá Rẻ Nhất, Vị Trí Đẹp

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 42.75 Tỷ
150 m2
285 Triệu/m2
18/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Xã Đàn, Kim Liên Mới, 71m2, 7 Tầng, Thang Máy, Lô Góc, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 38 Tỷ
71 m2
38 Tỷ
16/04/2018