Bán Đất Khu Dân Cư Bao Quanh KCN Việt Sing 2 giá từ 255tr/nền,chính chủ,bao luôn sổ 41821d

1.Quy mô : 700 ha Trong Đó Đất Công Trình Công Công và Dịch Vụ như Chợ,Bệnh Viện,Trường Học,Trung Tâm Thương Mại,Siêu Thị,Nhà Hàng,Khách Sạn,Công Viên…chiếm  20%

2.Sở Hữu Vị Trí Đắc Địa Nhất Khu Vực :

- Nằm Bao Quanh Khu Công Nghiệp Việt Nam – Singgapore quy mô 1345ha

- Có Tuyến Đường Vành Đai 4 Rộng 62 m Dài 197,6 km Đi Xuyên 5 tỉnh từ Vũng Tàu Về Long An.

- Có Liền Kề Tp.Mới Bình Dương Với Nhiều Tiện Ích Vượt Trội Mang Tầm Quốc Tế.

- Liền Kề Tuyến Đường ĐT 741 và QL 14 Đi Khu ĐT Đại Học Cổng Xanh và Bình Phước cùng Tây Nguyên.

3.Tiện Ích

- Có Đầy Đủ Các Tiện Ích Hiện Hữu Xung Quanh Trong Vòng Bán Kính 2km

- Trường Học,Chợ,Bệnh Viện,Siêu Thị,Nhà Hàng,Khách Sạn,Khu Nhà Chuyên Gia,Công Viên,Khu Du Lịch Câu Cá,…. Ngay Tại Dự Án.

- Giao Thông Nằm Ngay Trên Các Tuyến Đường Lớn Huyết Mạch Tầm Cỡ Quốc Gia.

- Nằm Gần Khu Trung Tâm Hành Chính,Ngân Hàng,Nhà Hàng,Khách Sạn,Biệt Thự,Khu Phố Thương Mại,Chợ,Trung Tâm Thương Mại,Siêu Thị...Hiện Hữu Hiện Đại.

- Nằm Liền Kề Tp.Mới Bình Dương Hiện Đại Mang Đẳng Cấp Quốc Tế

- Quy hoạch đồng bộ, thiết kế theo tiêu chuẩn hiện đại, hạ tầng hoàn chỉnh như đường, điện, nước….
- Môi trường sống trong lành với dòng sông tự nhiên chạy qua,

- Tiện ích sống vượt trội với hệ thống các trung tâm thương mại, chợ, siêu thị, bệnh viện và các trường học Lớn Như Đại Học Quốc Tế Miền Đông,Trường Chuyên Ngô Thời Nhiệm và Trường Trung Học Nguyễn Khuyến…

4.Tiến Độ Thi Công Đã Hoàn Thiện :
• Cơ sở hạ tầng đã hoàn chỉnh điện,nước máy, bàn giao nền ngay.
• Đường từ nội bộ 16m -25m -36m - 62m.
5. Diện Tích: Đa dạng từ 100m2 –300m2.
6. Giá: Chỉ từ 255tr (đã VAT). Thanh toán trước 20 triệu (8%)để sở hữu.
7. Pháp Lý:
• Đã có sổ đỏ từng lô.
• Thanh toán linh hoạt
Khu Đô Thị VSIP2 - cơ hội đầu tư tốt nhất 2015.
Đầu tư sinh lời liên tục.
Lượng khách hàng giao dịch dự án Khu Đô Thị VSIP2  tăng lên mỗi ngày.
Liên hệ ngay hôm nay để chọn những vị trí đẹp nhất.
Có xe đưa đón khách hàng tham quan miễn phí.
Cơ hội mua đã đến! Quý khách có nhu cầu mua tư vấn gọi ngay.
* Hữu Thuận 0931312918 - 0985909748 or
thuandoanbds@gmail.com

http://datlytuongovadautu.blogspot.com/?view=magazine
http://img.dothi.net/crop/624x476/2015/04/08/20150408140118-fdb3.jpghttp://img.dothi.net/crop/624x476/2015/08/11/20150811084248-0841.jpghttp://img.dothi.net/crop/624x476/2015/08/11/20150811084247-c5d1.jpg

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 17513
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Bình Dương
Quận/Huyện: Tân Uyên
Địa chỉ: Vĩnh Tân - Dân Chủ - 720
Diện tích: 150 m2
Giá: 255000 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Đoàn Hữu Thuận
Địa chỉ: 355 Điện Biên Phủ - P.15 - Q.Bình Thạnh
Điện thoại: 0931312918
Di động: 0931312918
Email: thuandoanbds@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021