Bán Biệt Thự Hyundai Hillstate Hà Đông, 183m2, 3 Tầng, Giá Rẻ, Nội Thất Đẹp

Bán biệt thự Hyundai Hillstate Tô Hiệu, quận Hà Đông, Hà Nội.

Diện tích 183m2, mặt tiền rộng, xây 3 tầng khung bê tông kiên cố trên diện tích 120m2, còn lại là sân vườn, tiểu cảnh rất đẹp.

Thiết kế tầng 1 là phòng khách, bếp, phòng ăn và gara ô tô.

Tầng 2 thiết kế 3 phòng ngủ khép kín, rất rộng rãi.

Nhà đầy đủ nội thất nhập khẩu Châu Âu, sàn gỗ tự nhiên, các đồ gỗ trong nhà hoàn toàn là gỗ Hương hoặc gỗ trắc. Tủ bếp hơn 100 triệu, bồn tắm đứng, bể sục, điều hòa Daikin, ...

Biệt thự nằm trong khu biệt lập, dân trí rất cao, chủ yếu là các gia đình có điều kiện và quan chức cấp cao ở.

Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch

Giá bán: Mùa #Covid-19, tặng nội thất.

Liên hệ: Mr.Hưng: 0936.355.355

 

Tag: Bán biệt thự Hyundai Hillstate Hà Đông, 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 73991
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Hà Đông
Địa chỉ: Biệt thự Hyundai Hillstate Tô Hiệu
Diện tích: 183 m2
Giá: 18 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Mr.Hưng
Địa chỉ: Hyundai Hillstate Hà Đông, Hà Nội
Điện thoại: 0936355355
Di động: 0936355355
Email: bdsinfo1@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Chiết Khấu ngay 3 tỷ khi mua Shophouse mặt biển hạ Long

Chiết Khấu ngay 3 tỷ khi mua Shophouse mặt biển hạ Long

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 19 Tỷ
120 m2
19 Tỷ
21/08/2019
Shophouse vị trí độc nhất vô nhị tại Vịnh di sản Hạ Long, giá rẻ giật mình

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
21/08/2019
Cần bán gấp khách sạn giá chính chủ, chiết khấu siêu khủng

Cần bán gấp khách sạn giá chính chủ, chiết khấu siêu khủng

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
20/08/2019
Biệt thự 120m2 tại huyện Phú Quốc

Biệt thự 120m2 tại huyện Phú Quốc

Địa điểm: , Kiên Giang
Tổng giá: 4.2 Tỷ
120 m2
4.2 Tỷ
18/08/2019
Tháng cô hồn với chiết khấu hết hồn click ngay để biết thông tin chi tiết

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
16/08/2019
Shophouse Europe - Cam kết mua lại 130% giá bán sau 8 năm

Shophouse Europe - Cam kết mua lại 130% giá bán sau 8 năm

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
16/08/2019
Shophouse tại trung tâm Hạ Long, CK khủng 22,5%, vay 70% hỗ trợ 0% trong 24 tháng, LH 0382262310

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
15/08/2019
Shophouse Europe Hạ Long cùng khởi động tháng 8

Shophouse Europe Hạ Long cùng khởi động tháng 8 " Mùa Vàng "

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 15 Tỷ
120 m2
15 Tỷ
15/08/2019
dự án Shophouse hót nhất Hạ Long

dự án Shophouse hót nhất Hạ Long

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 19 Tỷ
120 m2
19 Tỷ
12/08/2019

Bán liền kề dự án La Casta -Văn Phú, CĐT Hàn Quốc.

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 6.07 Tỷ
88 m2
69 Triệu/m2
27/06/2019

Bán nhà liền kề dự án La casta VăaBán nhà liền kề dự án La casta Văn Phú, Hà Đôngn Phú, Lê Trọng Tấn

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
19/06/2019
biệt thự huyện phú quốc 120m2

biệt thự huyện phú quốc 120m2

Địa điểm: Phú Quốc, Kiên Giang
Tổng giá: 4.2 Tỷ
120 m2
4.2 Tỷ
16/05/2019

Bán biệt thự liền kề KĐT Văn Quán, gara, KD, 94m, 4 tầng, 11,5 tỷ LH 0919019204

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 11.5 Tỷ
94 m2
11.5 Tỷ
08/05/2019

Chính chủ bán nhà liền kề dự án La casta - Văn Phú, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
07/05/2019

Bán nhà liền kề 88m2x4T ở dự án La Casta Văn Phú

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
02/05/2019
Chỉ với 3,4 tỷ đã sở ngay căn shophouse nằm tại trung tâm Hạ Long

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
18/04/2019

Sun Hạ Long bước đột phá hạ tầng

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 16.59 Tỷ
237 m2
70 Triệu/m2
18/04/2019

Bán 6 tỷ nhà liền kề Lacasta Văn Phú, Phú La, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
17/04/2019
Biệt Thự Tô Ngọc Vân - Tây Hồ siêu VIP, 120m2x5T, lô góc, siêu đỉnh, 29 tỷ.

Địa điểm: Q.Tây Hồ, Hà Nội
Tổng giá: 29 Tỷ
120 m2
29 Tỷ
02/04/2019
Sở hữu Shophouse mặt đường chính Hạ Long chỉ từ 20tr/m

Sở hữu Shophouse mặt đường chính Hạ Long chỉ từ 20tr/m

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
20/03/2019