Gấp, bán đất tặng nhà mặt phố Quan Nhân 85m2 chỉ nhỉnh 12 tỷ

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Nguyễn Quang Nam
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ

 Vị trí mặt phố Quan Nhân, khu vực trung tâm hành chính quận Thanh Xuân đang phát triển mạnh mẽ, thay da đổi thịt từng ngày. Đầu tư kinh doanh hợp lý.

Xác định bán đất tặng nhà. Hiện trạng nhà gồm 2 phần:

Phía ngoài mặt đường là nhà cũ 3 tầng cho thuê cửa hàng.

Ở giữa là sân.

Phía trong là nhà cũ 4 tầng gồm mỗi tầng 2 ngủ (chủ ở).

 

Sổ đỏ nở hậu, sang tên ngay. Do chủ nhà già yếu nên không muốn sửa sang xác định bán đất chào bán 12.75 tỷ (150tr/m2). Khách nhiệt tình thương lượng tới bến.

 

Được xem nhà hoàn toàn không mất phí.

Được làm việc trực tiếp với chủ nhà!

Được tặng 01 Số tài khoản MBBank xxxx.x99.999.999 trước khi nhận nhà.

 

Quý anh/chị quan tâm liên hệ em Nam 0981315995 qua phone/zalo/viber 24/7 để được tư vấn và xem nhà miễn phí. Em cũng còn nhiều căn khác tầm tiền phù hợp, cảm ơn quý anh/chị đã quan tâm xem tin. Em rất sẵn lòng tìm giúp quý anh/chị những căn nhà phù hợp nhất ( Miễn MG và QC ).

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 77521
Loại hình BĐS: Bán nhà mặt phố
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Thanh Xuân
Địa chỉ: Thanh Xuân, Hà Nội
Diện tích: 85 m2
Giá: 12.8 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Nguyễn Quang Nam
Địa chỉ:
Điện thoại: 0981315995
Di động:
Email: anhnamtitt@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Bán nhà phố tại đường Nguyễn Văn Cừ, Bồ Đề, quận Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 12.46 Tỷ
103 m2
121 Triệu/m2
19/05/2018
Mặt phố Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân 63m2x7T kinh doanh sầm uất, gara oto 9.8 tỷ

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 9.8 Tỷ
67 m2
9.8 Tỷ
19/05/2018
Bán Khách Sạn Mặt Phố Thuốc Bắc, Hà Nội, 108m2, Mặt Tiền 4,8m, 6 Tầng, Thang Máy

Địa điểm: Q.Hoàn Kiếm, Hà Nội
Tổng giá: 60 Tỷ
108 m2
60 Tỷ
19/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Nguyễn Thị Thập, Cầu Giấy, 85m2, 6 Tầng, Mặt Tiền Rộng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 29 Tỷ
85 m2
29 Tỷ
17/05/2018
Bán nhà mặt phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng kinh doanh cực đỉnh, gara oto 13.5 tỷ

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 13.5 Tỷ
102 m2
13.5 Tỷ
16/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trích Sài, Ven Hồ Tây, 250m2, 2 Mặt Đường, 4,5 Tầng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Tây Hồ, Hà Nội
Tổng giá: 55 Tỷ
250 m2
55 Tỷ
14/05/2018

Bán nhà phố Bồ Đề - Nguyễn Văn Cừ, Q Long Biên. Giá trên 10 tỷ

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 13.39 Tỷ
103 m2
130 Triệu/m2
12/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Vũ Ngọc Phan, Nguyên Hồng, 85m2, 2 Mặt Đường, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 28 Tỷ
85 m2
28 Tỷ
11/05/2018
Kinh doanh mặt phố 8/3 - Hai Bà Trưng siêu đỉnh oto đỗ cửa chỉ với 12 tỷ.

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 12 Tỷ
115 m2
12 Tỷ
09/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trung Hòa, Trung Yên, 133m2, 5 Tầng, Nội Thất Khủng, Mặt Tiền 5,6m, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 43 Tỷ
133 m2
43 Tỷ
09/05/2018

Bán nhà phố Bồ Đề - Nguyễn Văn Cừ, Q Long Biên. 13,5 tỷ

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 13.39 Tỷ
103 m2
130 Triệu/m2
08/05/2018
Bán nhà mặt phố Bùi Ngọc Dương Hai Bà Trưng 78mx5T kinh doanh sầm uất gara oto

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 10.8 Tỷ
78 m2
10.8 Tỷ
05/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Phạm Ngọc Thạch, Hà Nội, 90m2, Mặt Tiền 7m, 6 Tầng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 40 Tỷ
90 m2
40 Tỷ
05/05/2018
Bán nhà mặt phố Mai Động 43m2x5T, MT 4.8m, kinh doanh cực tốt, oto đỗ cửa

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 6.2 Tỷ
48 m2
6.2 Tỷ
01/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trần Đăng Ninh kéo dài, Cầu Giấy, DT 276m2, Mặt Tiền Rộng 12m, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 96.6 Tỷ
276 m2
350 Triệu/m2
24/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Hàng Giầy, Hoàn Kiếm, 60m2, Mặt Tiền 6m, 3 Tầng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Hoàn Kiếm, Hà Nội
Tổng giá: 60 Tỷ
60 m2
60 Tỷ
22/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Đại Cồ Việt, Hai Bà Trưng, 436m2, Mặt Tiền Rộng 12m, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 150 Tỷ
436 m2
150 Tỷ
20/04/2018
Kinh doanh mặt phố Bùi Xương Trạch, oto đỗ cực đỉnh!!!

Kinh doanh mặt phố Bùi Xương Trạch, oto đỗ cực đỉnh!!!

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 8.4 Tỷ
100 m2
8.4 Tỷ
20/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trương Công Giai, 150m2, Lô Góc, Giá Rẻ Nhất, Vị Trí Đẹp

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 42.75 Tỷ
150 m2
285 Triệu/m2
18/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Xã Đàn, Kim Liên Mới, 71m2, 7 Tầng, Thang Máy, Lô Góc, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 38 Tỷ
71 m2
38 Tỷ
16/04/2018