Chính Chủ Cần Bán Nhà Mặt Phố Nguyễn Gia Thiều, Trần Hưng Đạo, 552m2, 2,5 Tầng, Mặt Tiền 19m, Giá Tốt

Chính Chủ Cần Bán Ngôi Nhà Mặt Phố Nguyễn Gia Thiều, Trần Hưng Đạo, 552m2, 2,5 Tầng, Mặt Tiền 19m, Giá Tốt

Căn Nhà có diện tích đất 552m2, mặt tiền 19m, thửa đất vuông đẹp. Trên đất có Căn Nhà 2,5 tầng đang cho thuê rất được giá, hợp đồng dài hạn, có thể chuyển hợp đồng thuê sang cho chủ mới hoặc bàn giao mặt bằng ngay. Rất thuận tiện xây Nhà cao tầng cho thuê, hứa hẹn một nguồn thu thụ động từ tiền cho thuê rất tốt.

Căn Nhà nằm tại vị trí đắc địa nhất phố Nguyễn Gia Thiều, Đường rộng 12m, vỉa hè gần 3m, Phố 2 chiều được phép để oto rất thuận tiện buôn bán, kinh doanh nhà hàng, khách sạn, Tòa Nhà văn phòng hay để ở đều rất tuyệt vời  ... Vì gần rất nhiều cơ quan Nhà Nước, đi bộ ra Hồ Thiền Quang, không khí trong lành, thuộc khu có phong thủy sinh khí, âm dương hòa hợp bậc nhất Hà Nội, là thủ phủ của những khu căn hộ cho người ngoại quốc thuê, cả tuyến phố là biệt thự của các Đại Gia, những người có thu nhập cao. Dân trí rất cao, an ninh tốt, thuận tiện giao thông đi vào trung tâm Đường Cổ hay đi các tỉnh lân cận, sân bay Nội Bài, ga Hà Nội ...

Gia chủ rất thiện trí Chính Chủ Bán Gấp vì muốn chuyển đổi mục đích làm, SDCC, pháp lý chuẩn chỉ.

Giá Cần Bán Gấp: Chỉ 470 triệu/m2 - Giá Siêu Rẻ so với mặt bằng chung đều trên 500-600 triệu/m2.

Thông tin chi tiết vui lòng liên hệ: Mr.Hưng: 0936.355.355

Hoặc xem thêm nhiều Ngôi Nhà khác tại đây: Bán nhà mặt phố Nguyễn Gia Thiều

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 75668
Loại hình BĐS: Bán nhà mặt phố
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Hoàn Kiếm
Địa chỉ: Nguyễn Gia Thiều
Diện tích: 552 m2
Giá: 470 Triệu/m2
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Mr.Hưng
Địa chỉ: Nguyễn Gia Thiều, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Điện thoại: 0936355355
Di động: 0936355355
Email: bdsinfo1@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Bán nhà phố tại đường Nguyễn Văn Cừ, Bồ Đề, quận Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 12.46 Tỷ
103 m2
121 Triệu/m2
19/05/2018
Mặt phố Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân 63m2x7T kinh doanh sầm uất, gara oto 9.8 tỷ

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 9.8 Tỷ
67 m2
9.8 Tỷ
19/05/2018
Bán Khách Sạn Mặt Phố Thuốc Bắc, Hà Nội, 108m2, Mặt Tiền 4,8m, 6 Tầng, Thang Máy

Địa điểm: Q.Hoàn Kiếm, Hà Nội
Tổng giá: 60 Tỷ
108 m2
60 Tỷ
19/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Nguyễn Thị Thập, Cầu Giấy, 85m2, 6 Tầng, Mặt Tiền Rộng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 29 Tỷ
85 m2
29 Tỷ
17/05/2018
Bán nhà mặt phố Hồng Mai - Hai Bà Trưng kinh doanh cực đỉnh, gara oto 13.5 tỷ

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 13.5 Tỷ
102 m2
13.5 Tỷ
16/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trích Sài, Ven Hồ Tây, 250m2, 2 Mặt Đường, 4,5 Tầng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Tây Hồ, Hà Nội
Tổng giá: 55 Tỷ
250 m2
55 Tỷ
14/05/2018

Bán nhà phố Bồ Đề - Nguyễn Văn Cừ, Q Long Biên. Giá trên 10 tỷ

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 13.39 Tỷ
103 m2
130 Triệu/m2
12/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Vũ Ngọc Phan, Nguyên Hồng, 85m2, 2 Mặt Đường, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 28 Tỷ
85 m2
28 Tỷ
11/05/2018
Kinh doanh mặt phố 8/3 - Hai Bà Trưng siêu đỉnh oto đỗ cửa chỉ với 12 tỷ.

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 12 Tỷ
115 m2
12 Tỷ
09/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trung Hòa, Trung Yên, 133m2, 5 Tầng, Nội Thất Khủng, Mặt Tiền 5,6m, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 43 Tỷ
133 m2
43 Tỷ
09/05/2018

Bán nhà phố Bồ Đề - Nguyễn Văn Cừ, Q Long Biên. 13,5 tỷ

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 13.39 Tỷ
103 m2
130 Triệu/m2
08/05/2018
Bán nhà mặt phố Bùi Ngọc Dương Hai Bà Trưng 78mx5T kinh doanh sầm uất gara oto

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 10.8 Tỷ
78 m2
10.8 Tỷ
05/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Phạm Ngọc Thạch, Hà Nội, 90m2, Mặt Tiền 7m, 6 Tầng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 40 Tỷ
90 m2
40 Tỷ
05/05/2018
Bán nhà mặt phố Mai Động 43m2x5T, MT 4.8m, kinh doanh cực tốt, oto đỗ cửa

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 6.2 Tỷ
48 m2
6.2 Tỷ
01/05/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trần Đăng Ninh kéo dài, Cầu Giấy, DT 276m2, Mặt Tiền Rộng 12m, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 96.6 Tỷ
276 m2
350 Triệu/m2
24/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Hàng Giầy, Hoàn Kiếm, 60m2, Mặt Tiền 6m, 3 Tầng, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Hoàn Kiếm, Hà Nội
Tổng giá: 60 Tỷ
60 m2
60 Tỷ
22/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Đại Cồ Việt, Hai Bà Trưng, 436m2, Mặt Tiền Rộng 12m, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 150 Tỷ
436 m2
150 Tỷ
20/04/2018
Kinh doanh mặt phố Bùi Xương Trạch, oto đỗ cực đỉnh!!!

Kinh doanh mặt phố Bùi Xương Trạch, oto đỗ cực đỉnh!!!

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 8.4 Tỷ
100 m2
8.4 Tỷ
20/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Trương Công Giai, 150m2, Lô Góc, Giá Rẻ Nhất, Vị Trí Đẹp

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 42.75 Tỷ
150 m2
285 Triệu/m2
18/04/2018
Bán Nhà Mặt Phố Xã Đàn, Kim Liên Mới, 71m2, 7 Tầng, Thang Máy, Lô Góc, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 38 Tỷ
71 m2
38 Tỷ
16/04/2018