Chính Chủ Cần Bán Nhà Mặt Phố Nguyễn Gia Thiều, Trần Hưng Đạo, 552m2, 2,5 Tầng, Mặt Tiền 19m, Giá Tốt

Chính Chủ Cần Bán Ngôi Nhà Mặt Phố Nguyễn Gia Thiều, Trần Hưng Đạo, 552m2, 2,5 Tầng, Mặt Tiền 19m, Giá Tốt

Căn Nhà có diện tích đất 552m2, mặt tiền 19m, thửa đất vuông đẹp. Trên đất có Căn Nhà 2,5 tầng đang cho thuê rất được giá, hợp đồng dài hạn, có thể chuyển hợp đồng thuê sang cho chủ mới hoặc bàn giao mặt bằng ngay. Rất thuận tiện xây Nhà cao tầng cho thuê, hứa hẹn một nguồn thu thụ động từ tiền cho thuê rất tốt.

Căn Nhà nằm tại vị trí đắc địa nhất phố Nguyễn Gia Thiều, Đường rộng 12m, vỉa hè gần 3m, Phố 2 chiều được phép để oto rất thuận tiện buôn bán, kinh doanh nhà hàng, khách sạn, Tòa Nhà văn phòng hay để ở đều rất tuyệt vời  ... Vì gần rất nhiều cơ quan Nhà Nước, đi bộ ra Hồ Thiền Quang, không khí trong lành, thuộc khu có phong thủy sinh khí, âm dương hòa hợp bậc nhất Hà Nội, là thủ phủ của những khu căn hộ cho người ngoại quốc thuê, cả tuyến phố là biệt thự của các Đại Gia, những người có thu nhập cao. Dân trí rất cao, an ninh tốt, thuận tiện giao thông đi vào trung tâm Đường Cổ hay đi các tỉnh lân cận, sân bay Nội Bài, ga Hà Nội ...

Gia chủ rất thiện trí Chính Chủ Bán Gấp vì muốn chuyển đổi mục đích làm, SDCC, pháp lý chuẩn chỉ.

Giá Cần Bán Gấp: Chỉ 470 triệu/m2 - Giá Siêu Rẻ so với mặt bằng chung đều trên 500-600 triệu/m2.

Thông tin chi tiết vui lòng liên hệ: Mr.Hưng: 0936.355.355

Hoặc xem thêm nhiều Ngôi Nhà khác tại đây: Bán nhà mặt phố Nguyễn Gia Thiều

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 75668
Loại hình BĐS: Bán nhà mặt phố
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Hoàn Kiếm
Địa chỉ: Nguyễn Gia Thiều
Diện tích: 552 m2
Giá: 470 Triệu/m2
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Mr.Hưng
Địa chỉ: Nguyễn Gia Thiều, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Điện thoại: 0936355355
Di động: 0936355355
Email: bdsinfo1@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Shophouse mua 1 lại muốn mua 2, 3 căn nữa. Nhanh tay nào các nhà đầu tư

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
01/10/2019
Shophouse Hạ Long, ngân hàng hỗ trợ vay tới 70%, 0% trong 30 tháng

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
26/09/2019
Bán Nhà Mặt Phố Ô Chợ Dừa, 180m2, 2 Mặt Phố, Giá Rẻ

Bán Nhà Mặt Phố Ô Chợ Dừa, 180m2, 2 Mặt Phố, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
180 m2Giá thỏa thuận25/09/2019
Vừa đầu tư đã có lợi nhuận khi mua SHOPHOUSE trong tháng 9

Vừa đầu tư đã có lợi nhuận khi mua SHOPHOUSE trong tháng 9

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 13 Tỷ
237 m2
13 Tỷ
20/09/2019
Sun Plaza Grand World dự án tại Hạ Long một kiệt tác vượt thời gian

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 13 Tỷ
120 m2
13 Tỷ
15/09/2019

Chính chủ Số 14 Khúc Thừa dụ, DT:95m2, giá: 17 triệu/tháng

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 17 Triệu
100 m2
17 Triệu
08/08/2019
Mặt phố Hoàn Kiếm, lô góc, 2 mặt phố, lô góc, 6 tầng, đường 2 chiều, tấp nập, doanh thu 100tr/tháng.

Địa điểm: Q.Hoàn Kiếm, Hà Nội
Tổng giá: 48 Tỷ
55 m2
48 Tỷ
30/07/2019
Bán Nhà Mặt Phố Nguyễn Văn Huyên, 110m2, Mặt Tiền 9m, 6 Tầng, Giá Chỉ 33 Tỷ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 33 Tỷ
110 m2
33 Tỷ
09/06/2019
Bán Nhà Mặt Phố Linh Lang, Đào Tấn, 215m2, 6 Tầng, Lô Góc, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Ba Đình, Hà Nội
Tổng giá: 55.9 Tỷ
215 m2
260 Triệu/m2
30/05/2019
Mặt ngõ Quỳnh - Hai Bà Trưng, 52m, kinh doanh sầm uất, oto tránh, vỉa hè, 7.5 tỷ

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 7.5 Tỷ
52 m2
7.5 Tỷ
28/05/2019
 Mặt phố Xã Đàn - Đống Đa, kinh doanh sầm uất, vỉa hè rộng, 30m2, chỉ 10 tỷ.

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 10 Tỷ
30 m2
10 Tỷ
28/05/2019
Mặt phố Lê Thánh Tông - Hoàn Kiếm, kinh doanh sầm uất, vỉa hè, 22m, 5 tầng, 15 tỷ.

Địa điểm: Q.Hoàn Kiếm, Hà Nội
Tổng giá: 15 Tỷ
22 m2
15 Tỷ
24/05/2019
Kinh doanh siêu tốt Ngõ Quỳnh, lô góc, oto qua nhà 45m, 5T, MT 4.8M, nhà đẹp, 5.9 tỷ.

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 5.9 Tỷ
45 m2
5.9 Tỷ
22/05/2019
Bán Nhà Mặt Phố Ô Chợ Dừa, Đống Đa, 185m2, Mặt Tiền 11m, 2 Mặt Phố

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 89 Tỷ
185 m2
89 Tỷ
21/05/2019
Mặt phố Dương Văn Bé - Hai Bà Trưng 36m, vỉa hè rộng, kinh doanh siêu tốt 6.7 tỷ.

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
36 m2
6.7 Tỷ
21/05/2019

MP Trương Định, lô góc, KD đỉnh, 66m, 3 tầng, 9,9 tỷ LH 0919019204

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội