Bán Biệt Thự Hyundai Hillstate Hà Đông, 183m2, 3 Tầng, Giá Rẻ, Nội Thất Đẹp

Bán biệt thự Hyundai Hillstate Tô Hiệu, quận Hà Đông, Hà Nội.

Diện tích 183m2, mặt tiền rộng, xây 3 tầng khung bê tông kiên cố trên diện tích 120m2, còn lại là sân vườn, tiểu cảnh rất đẹp.

Thiết kế tầng 1 là phòng khách, bếp, phòng ăn và gara ô tô.

Tầng 2 thiết kế 3 phòng ngủ khép kín, rất rộng rãi.

Nhà đầy đủ nội thất nhập khẩu Châu Âu, sàn gỗ tự nhiên, các đồ gỗ trong nhà hoàn toàn là gỗ Hương hoặc gỗ trắc. Tủ bếp hơn 100 triệu, bồn tắm đứng, bể sục, điều hòa Daikin, ...

Biệt thự nằm trong khu biệt lập, dân trí rất cao, chủ yếu là các gia đình có điều kiện và quan chức cấp cao ở.

Sổ đỏ chính chủ, pháp lý minh bạch

Giá bán: Mùa #Covid-19, tặng nội thất.

Liên hệ: Mr.Hưng: 0936.355.355

 

Tag: Bán biệt thự Hyundai Hillstate Hà Đông, 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 73991
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Hà Đông
Địa chỉ: Biệt thự Hyundai Hillstate Tô Hiệu
Diện tích: 183 m2
Giá: 18 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Mr.Hưng
Địa chỉ: Hyundai Hillstate Hà Đông, Hà Nội
Điện thoại: 0936355355
Di động: 0936355355
Email: bdsinfo1@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

chính chủ bán nhà 4 tầng phố Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
01/12/2017
Bán Biệt Thự Yên Hòa, Trần Kim Xuyến, 210m2, 5 Tầng, Thang Máy, Nội Thất Vip, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 40 Tỷ
210 m2
40 Tỷ
19/11/2017
Bán Biệt Thự Dịch Vọng, Cầu Giấy, 217m2, 3,5 Tầng, Tặng Nội Thất 10 Tỷ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 37 Tỷ
217 m2
37 Tỷ
13/11/2017

0962.501.338 Bán nhà liền kề Rice City Sông Hồng, Long Biên, 54m2, 4 tầng

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 64 Triệu
54 m2
64 Triệu
12/11/2017

Chính chủ cần bán nhà liền kề Rice City Sông Hồng, Long Biên, HN

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
03/11/2017
Bán Biệt Thự Nguyễn Khánh Toàn, 265m2, 4 Tầng, Giá Chỉ 125 Triệu/m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 33.13 Tỷ
265 m2
125 Triệu/m2
29/10/2017

Bán nhà liền kề phân lô trong dự án Rice City Sông Hồng, Thượng Thanh, Long Biên.

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
25/10/2017

Bán nhà phân lô 54m2 Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
23/10/2017

Bán nhà phân lô 54m2 Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
20/10/2017

Bán nhà liền kề dự án Rice City Sông Hồng, Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
19/10/2017

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
18/10/2017
 Bán nhà Thái Thịnh, nhà xây mới, tiện mở công ty văn phòng.

Bán nhà Thái Thịnh, nhà xây mới, tiện mở công ty văn phòng.

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 5.4 Tỷ
40 m2
5.4 Tỷ
27/08/2017
Chính chủ cần bán gấp nhà biệt thự đơn lập khu N06

Chính chủ cần bán gấp nhà biệt thự đơn lập khu N06

Địa điểm: H.Gia Lâm, Hà Nội
Tổng giá: 6 Tỷ
267 m2
6 Tỷ
24/08/2017
Bán biệt thự đơn lập đặng xá khu N08

Bán biệt thự đơn lập đặng xá khu N08

Địa điểm: H.Gia Lâm, Hà Nội
Tổng giá: 6.2 Tỷ
230 m2
6.2 Tỷ
24/08/2017

Bán gấp biệt thự đơn lập đơn lập Đặng Xá 267m2 – 6 tỷ

Địa điểm: H.Gia Lâm, Hà Nội
Tổng giá: 6 Triệu
267 m2
6 Triệu
24/08/2017
Bán gấp biệt thự 176-264m2- liền kề bộ công an nguyễn huy tưởng

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
176 m2Giá thỏa thuận17/08/2017

Bán gấp nhà liền kề Văn Khê, Hà Đông( 82m2, 54tr/m2)

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.43 Tỷ
82 m2
54 Triệu/m2
04/08/2017

Bán nhà liền kề khu đô thị văn khê( 82 m2, 4.4 tỷ), sổ đỏ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.43 Tỷ
82 m2
54 Triệu/m2
03/08/2017

0962501338 Chính chủ bán nhà liền kề Văn Khê, 82.5m2,54.5tr/m2, sổ đỏ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.43 Tỷ
82 m2
54 Triệu/m2
01/08/2017

Bán nhà liền kề khu đô thị văn khê( 84m2, 4.5 tỷ), sổ đỏ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.45 Tỷ
84 m2
53 Triệu/m2
19/07/2017