| Thông tin bất động sản | Diện tích | Giá | Ngày đăng |
Bán đất MẶT TIỀN 11000m2 xã An Thới Đông, huyện Cần Giờ GÍA 1.8 triệu/m2
Địa chỉ: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 1.8 Triệu/m2
Vị trí: Nằm ngay mặt tiền đường An Thới Đông, xã An Thới Đông, huyện Cần Giờ.
Tiện ích: Đường nhựa rộng 8m. Bán kính 1km có trường cấp I, II, III, trường mầm non, UBND xã An Thới Đông, chợ,… cách mặt tiền đ...
Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 19.8 Tỷ | 11000 m2 | 1.8 Triệu/m2 | 16/06/2018 |
Bán đất mặt tiền giá rẻ nhất Cần Giờ diện tích 18000m2 GIÁ 1.6 triệu/m2
Địa chỉ: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 16 Triệu/m2
Vị trí: Thuận lợi giao thông đường thủy lẫn đường bộ, nằm trên mặt tiền đường Doi Lầu, xã Lý Nhơn, Huyện Cần Giờ.
Khoảng cách từ lô đất đến phà Doi Lầu( 200m ) – xã Hiệp Phước( 500m ), cách ngã 3...
Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 288 Tỷ | 18000 m2 | 16 Triệu/m2 | 16/06/2018 |
Địa chỉ: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 16 Triệu/m2
Địa chỉ: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 16 Triệu/m2
Bán gấp 1,1 mẫu đất Cần Giờ giá rẻ gần bến đò An Thới Đông.
Địa chỉ: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 1.8 Triệu/m2
Đất có diện tích 1,1 hecta (11.000m2) rộng 23m từ mặt tiền vào 20m rồi nở hậu 50m chạy dài đến cuối lô, vị trí hướng đông.
Toạ lạc trên trục đường chính An Thới Đông rộng 8m, từ đường rừng Sác đi vào 3,5 km c&aacu...
Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 19.8 Tỷ | 11000 m2 | 1.8 Triệu/m2 | 15/06/2018 |
1 lô duy nhất! Bán đất đấu giá mặt đường Trần Thủ Độ, xã Tứ Hiệp
Địa chỉ: H.Thanh Trì, Hà Nội - Giá: 82 Triệu/m2
Chính chủ bán đất đấu giá dẫy TT6 lô mặt đường Trần Thủ Độ, xã Tứ Hiệp, Ngũ Hiệp, huyện Thanh Trì
- Lô đất đấu giá nằm trên mặt trục đường Trần Thủ Độ. Vị trí trung tâm h&agrav...
Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội Tổng giá: 7.71 Tỷ | 94 m2 | 82 Triệu/m2 | 14/06/2018 |
Bán đất đấu giá huyện Thanh Trì, mặt đường Trần Thủ Độ
Địa chỉ: H.Thanh Trì, Hà Nội - Giá: 82 Triệu/m2
Chính chủ cần bán đất đấu giá huyện Thanh Trì, xã Tứ Hiệp, Ngũ Hiệp
- Diện tích: 95m2
- Mặt tiền: 5,6m.
- Hướng : Đông Nam
- Lô đất đấu giá TT6 mặt đường Trần Thủ Độ, chạy thông lên cao tốc Pháp Vân &n...
Bán lô đất 37,6m2 340tr tại xã Đức Thượng, gần ngã tư Trôi
Địa chỉ: H.Hoài Đức, Hà Nội - Giá: 340 Triệu
-Cần bán một số lô đất tại xã Đức Thượng, huyện Hoài Đức, Hà nội
-Gần đường 32, Cách Cầu Diễn khoảng 7km
- Gần chợ, nhà văn hóa thôn. Khu dân trí cao, an ninh tốt
Mảnh1: 32,3m2 – mt 3,6m – 2 ...
Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội Tổng giá: 340 Triệu | 38 m2 | 340 Triệu | 13/06/2018 |
Bán đất Cần Giờ giá rẻ bất ngờ diện tích lớn
Địa chỉ: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 1.6 Triệu/m2
- Đất có diện tích 1,8 hecta ( 18.000m2 ) rộng 100m, dài 100m nở hậu 2 bên, hướng Đông Bắc. Đang tách thành 16 thửa mỗi thửa 1000m2.
- Vị trí nằm trên mặt tiền đường 6m cách bến đò Doi Lầu 200m và từ ngã...
Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 28.8 Tỷ | 18000 m2 | 1.6 Triệu/m2 | 13/06/2018 |
Bán đất giá công nhân ở giai đoạn F1 cho các nhà đầu tư, gần ngay trường tiểu học Nguyễn Công Trứ. Bao xây dựng.
Địa chỉ: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu - Giá: 320 Triệu
Bán đất chính chủ bao xây dựng gần ngay trường tiểu học Nguyễn Công Chứ.
Nằm Trong cụm KCN Hắc Dịch. Cách đường Mỹ Xuân Ngãi Giao 50m.
Sổ hồng, thổ cư, xây dựng tự do, cơ sở hạ tầng hoàn thiện.
Ngay chợ, trường tiểu học...
Dâ...
Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu Tổng giá: 320 Triệu | 100 m2 | 320 Triệu | 12/06/2018 |
Đầu tư siêu lợi nhuận với dự án Bella Vista, chỉ 400 triệu/nền!!!
Địa chỉ: Đức Hòa, Long An - Giá: 400 Triệu
Vị trí dự án Bella Vista.
Nằm ngay Tỉnh lộ 8 - Quốc Lộ 22 tuyến Metro số 2, liền kề bệnh viện Xuyên Á, tạo tiền đề phát triển khu đô thị bậc nhất khu Tây Sài Gòn, về trung tâm sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 30 phút...
Địa điểm: Đức Hòa, Long An Tổng giá: 400 Triệu | 60 m2 | 400 Triệu | 12/06/2018 |
Bán lô đất 37,6m2 tại xã Đức Thượng, gần ngã tư Trôi
Địa chỉ: H.Hoài Đức, Hà Nội - Giá: 30 Triệu
-Gần đường 32, Cách Cầu Diễn khoảng 7km
- Gần chợ, nhà văn hóa thôn. Khu dân trí cao, an ninh tốt
Mảnh1: 32,3m2 – mt 3,6m &n...
Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội Tổng giá: 30 Triệu | 38 m2 | 30 Triệu | 11/06/2018 |
Phá sản! Cần thanh lí gấp mảnh đất sau lưng UBND xã Nhơn Đức, Nhà Bè.
Địa chỉ: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 5.6 Tỷ
Cần bán nhanh lô đất có diện tích 12m x 22m = 320m2 đã lên 200m2 thổ cư, đất nở hậu hướng Tây Bắc.
Hẻm ôtô rộng 6m ( lộ giới 12m ) tương lai quy hoạch thành đường Nguyễn Bình - Nhơn Đức thông ra được 2 đường Nguyễn B&igra...
Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 5.6 Tỷ | 320 m2 | 5.6 Tỷ | 11/06/2018 |
Cần bán gấp 373m2 đất thổ cư gần CA xã Nhơn Đức, Nguyễn Bình, Nhà Bè.
Địa chỉ: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 18.5 Triệu/m2
Cần bán nhanh lô đất có diện tích 373m2 có sẵn thổ cư 165m2, chiều ngang 11,8m.
Hẻm ôtô rộng 6m thông ra được 2 đường Nguyễn Bình với Lê Văn Lương, khu vực KDC hiện hữu không sợ quy hoạch.
Nằm vị trí thoáng đẹp, y...
Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 6.9 Tỷ | 373 m2 | 18.5 Triệu/m2 | 08/06/2018 |
Bán đất đấu giá TT6 huyện Thanh Trì. Mặt đường lớn Trần Thủ Độ
Địa chỉ: H.Thanh Trì, Hà Nội - Giá: 82 Triệu/m2
- Diện tích: 95m2
- Mặt tiền: 5,6m.
- Hướng : Đông Nam
Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội Tổng giá: 7.79 Tỷ | 95 m2 | 82 Triệu/m2 | 08/06/2018 |
????CAM RANH CITY GATE???????? VIÊN NGỌC TRAI QUÝ BÊN VỊNH CAM RANH.
Địa chỉ: Cam Ranh, Khánh Hòa - Giá: 14 Triệu
Một siêu dự án có nhiều lợi thế:
????Nằm gần sân bay quốc tế Cam Ranh - Một trong 4 sân bay hiện đại nhấtViệt Nam.
????Có view trực diện biển, tha hồ ngắm bình minh và hoàng hôn tuyệt đẹp.
???...
Địa điểm: Cam Ranh, Khánh Hòa Tổng giá: 14 Triệu | 150 m2 | 14 Triệu | 05/06/2018 |
Cần bán 320m2 đất thuộc hẻm 855 Nguyễn Bình, Nhơn Đức, Nhà Bè
Địa chỉ: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 17.5 Triệu/m2
Lô đất có diện tích 12m x 22m = 320m2 trong đó đã lên 200m2 thổ cư. Đất nở hậu hướng tây bắc.
Hẻm ngoài rộng 6m thời gian tới sẽ quy hoạch thành đường 12m Nguyễn Bình - Long Thới.
Giấy tờ pháp lí đầy đủ, giá 17...
Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 5.6 Tỷ | 320 m2 | 17.5 Triệu/m2 | 05/06/2018 |
Bán đất đấu giá mặt đường Trần Thủ Độ, Tứ Hiệp – Ngũ Hiệp, Thanh Trì
Địa chỉ: H.Thanh Trì, Hà Nội - Giá: 82 Triệu/m2
Bán đất mặt đường Trần Thủ Độ, xã Tứ Hiệp – Ngũ Hiệp, huyện Thanh Trì
- Vị trí: Lô đất đấu giá nằm trên mặt đường Trần Thủ Đô 40m, gần công an huyện Thanh Trì, cạnh tòa c...
Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội Tổng giá: 7.79 Tỷ | 95 m2 | 82 Triệu/m2 | 05/06/2018 |
Bán 45m2, giá 24tr/m2 tại Chùa Tổng, La Phù, Hoài Đức, cách đường Lê Trọng Tấn 700m
Địa chỉ: H.Hoài Đức, Hà Nội - Giá: 1080 Triệu
Cần bán 45m2 đất tại Xóm Chùa Tổng, La Phù, Hoài Đức, Hà Nội ngang 5m sâu 9m, đường 5m, 2 ô tô có thể tránh nhau, cách đường Lê Trọng Tấn 700m, cách đường 70 chỉ 250m, giao thông thuận tiện, d&a...
Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội Tổng giá: 1.08 Tỷ | 45 m2 | 1080 Triệu | 30/05/2018 |
CẦN BÁN GẤP 43M2 ĐẤT CHÍNH CHỦ PHỐ VĂN QUÁN HÀ ĐÔNG HÀ NỘI GIÁ 2,6 TỶ. LH: 0927 68 53 83
Địa chỉ: Q.Hà Đông, Hà Nội - Giá: 60 Triệu/m2
+ Tổ 2 Phố Văn Quán, Khu Đô Thị Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội - Quận Hà Đông - H&...
Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội Tổng giá: 2.58 Tỷ | 43 m2 | 60 Triệu/m2 | 30/05/2018 |