| Thông tin bất động sản | Diện tích | Giá | Ngày đăng |
Chính chủ bán đất 100% thổ cư gía yêu thương Nguyễn Bình, Nhà Bè.
Địa chỉ: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 17 Triệu/m2
Thanh lí nhanh lô đất có diện tích 210m2 đã lên 100% thổ cư sau lưng UBND xã Nhơn Đức.
Đường ôtô rộng 6m, KDC hiện hữu, gần công an xã, bệnh viện, chợ, trường mầm non, Cấp 1,2,3 và nhiều tiện ích k...
Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 3.57 Tỷ | 210 m2 | 17 Triệu/m2 | 28/06/2018 |
Khu đô thị Nam Hồng Garden Từ Sơn Bắc Ninh,giá CĐT đợt đầu
Địa chỉ: Từ Sơn, Bắc Ninh - Giá: 22 Triệu/m2
Tên dự án: Khu đô thị Nam Hồng Garden
Chủ đầu tư: Công ty TNHH Nam Hồng
Tổng diện tích: 240 hecta
Thực hiện đầu tư giai đoạn 1: 68 hecta
Tổng mức đầu tư giai đoạn 1: 1.125 tỷ đồng
Vị trí dự án: Phường ...
Địa điểm: Từ Sơn, Bắc Ninh Tổng giá: 2.2 Tỷ | 100 m2 | 22 Triệu/m2 | 27/06/2018 |
Chính chủ bán 54m Tiên Dương Đông anh, Hà nội
Địa chỉ: H.Đông Anh, Hà Nội - Giá: 17.5 Triệu
Chính chủ bán 54m Tiên Dương Đông anh, Hà nội
Vị trí: xóm cời,Trung Oai Tiên Dương, Đông anh,Hà nội
Diện tích 54m2, Mặt tiền: 4.55m. Hướng Bắc.
Đường rộng 3m ô tô ra v&ag...
Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội Tổng giá: 17.5 Triệu | 54 m2 | 17.5 Triệu | 27/06/2018 |
Bán 50m2 Ngọc Giang Vĩnh ngọc, Đông anh, Hà nội
Địa chỉ: H.Đông Anh, Hà Nội - Giá: 23.5 Triệu/m2
Bán 50m2 Ngọc Giang Vĩnh ngọc, Đông anh, Hà nội
Vị trí: Thôn Ngọc Giang, xã Vĩnh ngọc, Đông anh,Hà nội
Diện tích 50m2, Mặt tiền: 8m. Hướng Đông.
cách trung cư intra com 100m.
Đường rộn...
Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội Tổng giá: 1.18 Tỷ | 50 m2 | 23.5 Triệu/m2 | 26/06/2018 |
Bán đất tại vĩnh thanh, đông anh,diện tích 72m2 giá 32tr/m2
Địa chỉ: H.Đông Anh, Hà Nội - Giá: 32 Triệu/m2
Bán đất tại vĩnh thanh, đông anh,diện tích 72m2 giá 32tr/m2
Mặt tiền 5m
Dài 14m
Đường 3m
Hướng Tây Nam
Cách chợ 500m
Gần trung cư intracom
Cách bệnh viện đông anh 1km
Cách chân cầu nhật tân 500...
Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội Tổng giá: 2.3 Tỷ | 72 m2 | 32 Triệu/m2 | 26/06/2018 |
Bán 2 lô đất tại Đường Cao Lỗ, Đông Anh, Hà Nội diện tích 50m2 giá 15 Triệu/m²
Địa chỉ: H.Đông Anh, Hà Nội - Giá: 15 Triệu/m2
Măt tiền 5m
Chiều dài 10m
Mặt ngõ 2m
Hướng tây
Nhà cách trục chính đường lớn 10m
Cch chợ trung tâm 500m
Cách bệnh ...
Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội Tổng giá: 750 Triệu | 50 m2 | 15 Triệu/m2 | 26/06/2018 |
Bán 46,7m2 đất chính chủ tại thôn Cổ dương, Tiên dương, Đông anh, Hà nội
Địa chỉ: H.Đông Anh, Hà Nội - Giá: 13500000 Triệu/m2
Hướng Đông, đường rộng: 2.5m
Nhà cách đường 23b: 200m
Đường Võ Nguyên Giáp( cao tốc Nhật Tân - Nội Bài)...
Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội Tổng giá: 621000 Tỷ | 46 m2 | 13500000 Triệu/m2 | 26/06/2018 |
Bán 69,3m2 thôn lễ pháp tiên dương gần Công Viên.
Địa chỉ: H.Đông Anh, Hà Nội - Giá: 21 Triệu/m2
Bán 69,3m2 thôn lễ pháp tiên dương gần Công Viên.
Vị trí: thôn lễ pháp xã tiên dương, Đông anh,Hà nội
Diện tích 69.3m2
Mặt tiền: 5m
Hướng tây Nam.
Đường rộng 3m...
Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội Tổng giá: 1.45 Tỷ | 69 m2 | 21 Triệu/m2 | 26/06/2018 |
Cần bán 68m2 đất tại ngọc giang đông anh hà nội
Địa chỉ: H.Đông Anh, Hà Nội - Giá: 20000000 Triệu/m2
Cần bán 68m2 đất tại ngọc giang đông anh hà nội Mặt tiền 4,25m Dài 16m Đường vào nhà 3m Mặt nhà nhin ra trung cư INTRACOM RIVERSIDE Khu vực an ninh tốt Cách chân cầu nhật tân 1km Cách công viên kim quy 1,5km...
Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội Tổng giá: 1360000 Tỷ | 68 m2 | 20000000 Triệu/m2 | 26/06/2018 |
Bán 138m2 bìa làng Lương Nỗ Tiên Dương , Đông anh, Hà nội
Địa chỉ: H.Đông Anh, Hà Nội - Giá: 23500000 Triệu/m2
Bán 138m2 bìa làng Lương Nỗ Tiên Dương , Đông anh, Hà nội
Vị trí: Thôn Lương Nỗ Tiên Dương, Đông anh,Hà nội
Diện tích 138m2, Mặt tiền: 10m. Hướng Tây hai mặt thoáng.
Đường rô...
Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội Tổng giá: 3243000 Tỷ | 138 m2 | 23500000 Triệu/m2 | 26/06/2018 |
Chính chủ bán đất thổ cư 54m2 tại Hoài Đức-HN
Địa chỉ: H.Hoài Đức, Hà Nội - Giá: 18 Triệu/m2
Cần bán mảnh đất thổ cư 54m2 tại thôn Nội –Đức Thượng-Hoài Đức- HN. Cách mặt đường 32 700m, mặt tiền: 4m, đường: 3m, hướng Đông Bắc, Dân trí cao.
Gía: 18tr/m2
LH Mrs Thanh: 01685271866
Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội Tổng giá: 972 Triệu | 54 m2 | 18 Triệu/m2 | 26/06/2018 |
Bán đất 60m2 tại Hoài Đức-HN
Địa chỉ: H.Hoài Đức, Hà Nội - Giá: 28 Triệu/m2
Bán đất thổ cư 60m2 tại thôn Thượng Thụy –Đức Thượng-Hoài Đức-HN. Cách mặt đường 32 70m, an ninh tốt,
mặt tiền:4m, đường: 5m, 2 mặt thoáng, hướng: Đông bắc, Tây Nam.
Gía: 28tr/m2
LH Mrs Thanh: 01685271866
Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội Tổng giá: 1.68 Tỷ | 60 m2 | 28 Triệu/m2 | 26/06/2018 |
Chính chủ bán gấp lô đất thô
Địa chỉ: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 17 Triệu/m2
Hẻm ôtô rộng 6m, KDC hiện hữu đông đúc thuận tiện giao thương, mua bán, không sợ quy hoạch. Nằm vị trí t...
Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 3.57 Tỷ | 210 m2 | 17 Triệu/m2 | 25/06/2018 |
Đất Cần Giờ diện tích lớn giá rẻ, vị trí thuận tiện đầu tư tương lai.
Địa chỉ: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 1.6 Triệu/m2
- Đất có diện tích 1,8 hecta ( 18.000m2 ) rộng 100m, dài 100m nở hậu 2 bên, hướng Đông Bắc. Đang tách thành 16 thửa mỗi thửa 1000m2.
- Vị trí nằm trên mặt tiền đường 6m cách bến đò Doi Lầu 200m và từ ngã 3 Doi L...
Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 28.8 Tỷ | 18000 m2 | 1.6 Triệu/m2 | 25/06/2018 |
Bán đất tại đức thượng- hoài đức – hn
Địa chỉ: H.Hoài Đức, Hà Nội - Giá: 9 Triệu/m2
Tôi chính chủ cần bán 6 lô đất tại xã Đức Thượng, Huyện Hoài Đức.
Sổ đỏ chính chủ cách trung tâm HN 8km, đường 2,7m.
- 3 lô 37,6m2 . MT: 3,5m . Gía: 9tr/m2
- ...
Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội Tổng giá: 342 Triệu | 38 m2 | 9 Triệu/m2 | 24/06/2018 |
Đất đầu tư Hà Nam, khu đô thị Mạnh Hùng
Địa chỉ: Lý Nhân, Hà Nam - Giá: 3.6 Triệu/m2
Bán Đất Nền Khu Đô Thị Mạnh Hùng Hà Nam
Đ/C: Thị tứ Cầu Không- Bắc Lý- Lý Nhân
DT 5X19, 5X20, Gía 3,6 tr/m2, sổ đỏ ngay.
-Tọa lạc ngay đường Liên Tỉnh ĐT 491 đi Thái Bình - Hà Nội. Nằm ngay trung ...
Địa điểm: Lý Nhân, Hà Nam Tổng giá: 360 Triệu | 100 m2 | 3.6 Triệu/m2 | 22/06/2018 |
Chính chủ cần bán gấp đất 50 năm ở xóm 4 thôn Đồng Nhân giá cực rẻ
Địa chỉ: H.Hoài Đức, Hà Nội - Giá: 2.8 Triệu/m2
Chính chủ cần bán gấp mảnh đất bãi ở xóm 4 thôn Đồng Nhân, đất 50 năm sổ đỏ chính chủ giá 2,8trieu/m2. Diện tích 295m2 mặt tiền 8.5m. Sâu 34m có 2 mặt đường, một mặt đường 5m và một mặt đường 8m. Phù hợp để...
Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội Tổng giá: 826 Triệu | 295 m2 | 2.8 Triệu/m2 | 20/06/2018 |
Bán gấp mảnh đất nhỏ hxh giá yêu thương xã Tân Quý Tây, Bình Chánh
Địa chỉ: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 1.2 Tỷ
- Lô đất có diện tích 68m2 ( ngang 5*14 ) đã lên sẵn 46m2 thổ cư.,
- Nằm vị trí đẹp cách QL 1A 2 km, hẻm xe hơi 6m thông ra được 2 đường HL11 và đường Bờ Kinh T14. Thuộc KDC hiện hữu không quy hoạch, gần UBND xã Tân Qu&y...
Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 1.2 Tỷ | 68 m2 | 1.2 Tỷ | 19/06/2018 |
Bán đất đấu giá Ngũ Hiệp - Tứ Hiệp, huyện Thanh Trì
Địa chỉ: H.Từ Liêm, Hà Nội - Giá: 82 Triệu/m2
Chính chủ cần bán 01 lô đất đấu giá TT6 Ngũ Hiệp – Tứ Hiệp – Thanh Trì
- Diện tích: 95m2, mặt tiền:5m, sâu 16m. Vị trí mặt đường lớn Trần Thủ Độ
- ...
Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội Tổng giá: 7.79 Tỷ | 95 m2 | 82 Triệu/m2 | 19/06/2018 |
Bán Đất Thổ Cư 54m2 tại Hoài Đức-HN
Địa chỉ: H.Hoài Đức, Hà Nội - Giá: 16 Triệu
Bán đất thổ cư 54m2 tại thôn thượng thụy xã Đức Thượng - hoài đức-hn , đường đi thuận tiện cách đường 32 300m. mt 4m, đg 3m. Hướng tây bắc.
Giá 16tr/m2 .
LHCC Mrs Thanh: 01685271866
Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội Tổng giá: 16 Triệu | 54 m2 | 16 Triệu | 18/06/2018 |