| Thông tin bất động sản | Diện tích | Giá | Ngày đăng |
BÁN ĐẤT HÒA QUÝ ĐÃ CÓ SỔ
Địa chỉ: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng - Giá: 2.7 Tỷ
CHÍNH THỨC NHẬN GIỮ CHỔ DỰ ÁN HOÀ QUÝ VILLA CITY(100tr/nền)
Dự án là chuổi biệt thự song lập kiểu mẫu được hình thành bên sông Cổ Cò
Nằm ở vị trí đắc địa, nơi dự kiến các cơ quan hành ...
Địa điểm: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Tổng giá: 2.7 Tỷ | 148 m2 | 2.7 Tỷ | 18/07/2018 |
Bán đất thổ cư tại Hoài Đức- Hà Nội
Địa chỉ: H.Hoài Đức, Hà Nội - Giá: 23 Triệu/m2
Bán đất thổ cư 53,8m2 tại thôn nội- đức thượng- hoài đức-HN.
Cách đường 32 800m; mt: 4.30m; nở hậu: 4.60m ; đường:6m.
Hướng: Đông Bắc . Gần nhà văn hóa, khu vui chơi , thuận tiện cho việc kinh doanh, buôn bán.
Gía: 23t...
Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội Tổng giá: 1.24 Tỷ | 54 m2 | 23 Triệu/m2 | 17/07/2018 |
Chính chủ bán đất Nhà Bè giá rẻ hơn khu vực
Địa chỉ: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 22 Triệu/m2
- Đất mặt tiền Lê Văn Lương DT 551m2 giá siêu mềm 22 triệu/m có sãn nhà cấp 4 đang cho thuê.
- Đất 100% thổ cư Nguyễn Bình tổng DT 320m2 đang tách làm 2 thửa 210m2 và 112m2 giá hạt dẻ 17 triệu/m và 22 triệu...
Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 12.12 Tỷ | 551 m2 | 22 Triệu/m2 | 17/07/2018 |
Cần bán đất nền giá rẻ ngay cổng khu công nghiệp vi trí đẹp đường 12m
Địa chỉ: Trảng Bàng, Tây Ninh - Giá: 210 Triệu
Địa chỉ:ấp An Phú, xã An Tịnh, huyện Trảng Bàng,tỉnh Tây Ninh
Diện tích: 5mx40m
Giá: 210 triệu.
Liên hệ 0961998667
Địa điểm: Trảng Bàng, Tây Ninh Tổng giá: 210 Triệu | 190 m2 | 210 Triệu | 16/07/2018 |
Bán đất Bình Tân, cách vòng xoay An Lạc 300m
Địa chỉ: Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 40 Triệu/m2
Quỹ đất thổ cư 822,4m2 chia thành 6 lô đường Lê Đình Dương cách vòng xoay An Lạc 300m nằm trong KDC hiện hữu, dân trí cao hiện đại cách Đại siêu thị AEON – Bình Tân, bệnh viện Triều An, bệnh viện Nhi Đồng 3, c...
Địa điểm: Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 32.88 Tỷ | 822 m2 | 40 Triệu/m2 | 16/07/2018 |
Bán Đất Thổ Cư Tại Đan Phượng- Hà Nội
Địa chỉ: H.Đan Phượng, Hà Nội - Giá: 10 Triệu/m2
Bán đất thổ cư 110m2 chia làm 2 mảnh đằng sau huyện ủy Đan Phượng, mặt tiền: 3,8m; đường: 2,5m ; gần trường mầm non, c1,c2,c3. Cách đường 32 400m; hướng: đông bắc.
giá: 10tr/m2. Bao sang tên.
LHCC Mr Trọng: 0987134600
Địa điểm: H.Đan Phượng, Hà Nội Tổng giá: 550 Triệu | 55 m2 | 10 Triệu/m2 | 14/07/2018 |
Bán đất Nguyễn Hữu Thọ, Nhơn Đức, Nhà Bè
Địa chỉ: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 13 Triệu/m2
· Chính chủ bán lô đất 194.3m2 ( 6.7m x 27m ) thổ cư 100% hai mặt tiền hẻm bê tông 6m, KDC tập trung, view gần sông, gần UBND huyện, bệnh viện huyện, trường học các cấp…
· ...
Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 2.52 Tỷ | 194 m2 | 13 Triệu/m2 | 14/07/2018 |
Bán 1000m2 đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, Phước Kiểng
Địa chỉ: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 5.7 Triệu/m2
- 1000 m2 đất vườn cực kì vuông vức Phạm Hữu Lầu, Phước Kiểng, Nhà Bè.
- Gần KDC hiện hữu, cách trung tâm Phú Mỹ Hưng, thị trấn Nhà Bè 15 phút.
- Thích hợp xây dựng trang trại, xưởng kho bãi…
- SHR...
Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 5.7 Tỷ | 1000 m2 | 5.7 Triệu/m2 | 13/07/2018 |
Bán đất mặt tiền quốc lộ 1a, vòng xoay an lạc, bình tân
Địa chỉ: Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 38000000 Triệu/m2
BÁN ĐẤT BÌNH TÂN TOẠ LẠC VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NGAY VÒNG XOAY AN LẠC
CHỈ CÓ 06 SUẤT TRONG THÁNG 07/2018
Đất sở hữu vị trí rất khan hiếm nằm trong trung tâm Bình Tân và vòng Xoay An Lạc, khu Dân Cư Hiện Hữu v&agr...
Địa điểm: Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 31236000 Tỷ | 822 m2 | 38000000 Triệu/m2 | 12/07/2018 |
Chính chủ bán 1 công đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, xã Phước Kiểng
Địa chỉ: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 5.7 Triệu/m2
- 1000m2 đất vườn Phạm Hữu Lầu hẻm xe tải lớn ra vào thoải mái.
- Thích hợp xây dựng trang trại, xưởng kho bãi.
- SHR chính chủ bao sang tên công chứng.
- Giá: 5,7 triệu/m2
- Liên hệ: 0906.395.009 gặp A. Dươn...
Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 5.7 Tỷ | 1000 m2 | 5.7 Triệu/m2 | 11/07/2018 |
Mở bán dự án MT đường 7,5m - Giá rẻ cho đầu tư 550.000.000 đ
Địa chỉ: Điện Bàn, Quảng Nam - Giá: 550 Triệu
Mở bán dự án Sentosa 2 mặt tiền đường 7,5m, 33m
Vị trí: Đắc địa. cách măt tiền trục Đà Nẵng – Hội An 500m.
Đón đầu tiềm năng phát triển tại khu vực ven sông Cổ Cò sầm uất, Thuận lợi kinh doanh buôn bán.
...
Địa điểm: Điện Bàn, Quảng Nam Tổng giá: 550 Triệu | 120 m2 | 550 Triệu | 06/07/2018 |
Gia đình bán đất mặt tiền Lê Văn Lương cách ngã 4 Nguyễn Bình 50m
Địa chỉ: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 22.5 Triệu/m2
Chính chủ bán đất mặt tiền đường Lê Văn Lương, xã Nhơn Đức, Nhà Bè diện tích 551m2 ( có sẵn 50m2 thổ cư xây nhà ở ) cách ngã tư Lê Văn Lương - Nguyễn Bình 50m. Kế bên UBND xã, trung tâm ...
Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 12.4 Tỷ | 551 m2 | 22.5 Triệu/m2 | 06/07/2018 |
Chính chủ bán 54m2 đất thổ cư thôn Trung Oai Tiên Dương Hà Nội.
Địa chỉ: , Hà Nội - Giá: 17.5 Triệu/m2
+vị trí khu vực cách cầu nhật tân 2km - giá bán 17.5 triệu/m - diện tích 54m2 - Nơi đây đang phát triển rất mạnh với rất nhiều dự &...
Địa điểm: , Hà Nội Tổng giá: 945 Triệu | 54 m2 | 17.5 Triệu/m2 | 06/07/2018 |
Gia đình cần bán 57.9m2 đất tại thôn cổ dương 2 mặt thoáng
Địa chỉ: H.Đông Anh, Hà Nội - Giá: 15 Triệu/m2
Gia đình cần bán 57.9m2 đất tại thôn cổ dương 2 mặt thoáng
Diện tích trên sổ 57,9m2 thực tế có lưu không 4,6m2
Mặt tiền 4m
Dài 15m
2 mặt thoáng
Hướng Nam
Khu vực cách cầu nhật tân 800m
Cách công...
Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội Tổng giá: 870 Triệu | 58 m2 | 15 Triệu/m2 | 06/07/2018 |
Bán đất phân lô đấu giá Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội
Địa chỉ: H.Hoài Đức, Hà Nội - Giá: 32 Triệu
Bán đất phân lô đấu giá, đất dịch vụ Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội, gần Trường Đại Học thành đô, cách cổng chào Hoài Đức Quốc Lộ 32 khoảng 500m, đường rộng 12m, có vỉa hè, điện nước, hạ tầng đầy đủ, gần khu đô...
Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội Tổng giá: 32 Triệu | 73 m2 | 32 Triệu | 05/07/2018 |
Bán đất view sông, trục đường nội bộ 33m, liên kết vùng, thích hợp đầu tư
Địa chỉ: Điện Bàn, Quảng Nam - Giá: 568 Triệu
- Trục đường 33m qua sông Cổ Cò
- Diện tích đa dạng: 110m2, 120m2, 130m2…300m2
- Giá 568 triệu
- Còn lại thanh toán linh hoạt theo quý vô cùng thuận lợi ( không lãi suất)
- Thích hợp cho người đang su...
Địa điểm: Điện Bàn, Quảng Nam Tổng giá: 568 Triệu | 110 m2 | 568 Triệu | 05/07/2018 |
Bán đất thổ cư gấp, sổ hồng đầy đủ 117m2 Long An
Địa chỉ: , Bà Rịa - Vũng Tàu - Giá: 650 Triệu
Bán đất thổ cư gấp, sổ hồng đầy đủ 117m2 Long An
Bán đất : Ngang 4m, dài 28,5 m. Đất thổ cư, sổ hồng đầy đủ.
Mặt tiền đường 2,5 m, hai lối vô .
Cách tỉnh lộ 835 : 15m. Cách tỉnh lộ 826 : 250m. Xung quanh trong phạm vi 350m đến 400m: có chợ...
Địa điểm: , Bà Rịa - Vũng Tàu Tổng giá: 650 Triệu | 117 m2 | 650 Triệu | 03/07/2018 |
Chính chủ bán đất thổ cư giá chỉ 17tr/m2 Nguyễn Bình, Nhơn Đức.
Địa chỉ: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 17 Triệu/m2
Đất 100% thổ cư diện tích 209m2 xây dựng tự do.
Hẻm ôtô rộng 6m, KDC hiện hữu gần công an xã, bệnh viện, chợ, trường mầm non, Cấp 1,2,3 và nhiều tiện ích khác.
Có sẵn đường điện 3 pha, nước máy đầy đủ&hellip...
Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 3.57 Tỷ | 210 m2 | 17 Triệu/m2 | 30/06/2018 |
Chính chủ bán đăt 2 mặt tiền cách Đinh Đức Thiện 300m xã Bình Chánh.
Địa chỉ: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 9.5 Triệu/m2
Gia đình cần vốn làm ăn bán gấp miếng đất 2 mặt tiền 190m2 đã lên thổ cư 87m2.
Thuộc KDC hiện hữu, hẻm xe hơi 6m gần chợ Bình Chánh, UBND xã, trường học các cấp..
Th&i...
Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 1.81 Tỷ | 190 m2 | 9.5 Triệu/m2 | 29/06/2018 |
Gia đình cần bán gấp 111,3m2 đất tại đường lê hưu tựu nguyên khê
Địa chỉ: H.Đông Anh, Hà Nội - Giá: 53 Triệu/m2
Diện tích 111,3m2
Mặt tiền 6m
Dài 16,3m
Hướng Bắc
Đất nằm trục chính đường lê hưu tựu thuận tiện cho ai muốn kinh doanh buôn bán
Gần trường nầm n...
Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội Tổng giá: 5.88 Tỷ | 111 m2 | 53 Triệu/m2 | 29/06/2018 |