Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
BĐS Hưng Thịnh
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

  • -    Biệt thự Trung Văn diện tích 179m2, mặt tiền 9m, xây thô 3,5 tầng, đường 11m. Giá 65 triệu/m2.
  • -    Bán biệt thự Trung Văn, diện tích 150m2, mặt đường Trung Văn, mặt tiền 10m, xây 3,5 tầng. Nhà hoàn thiện nội thất cực đẹp. Giá 19,5 tỷ.
  • -    Biệt thự mặt đường Trung Văn, BT2, diện tích 180m2, mặt tiền 9m, đường rộng 25m, vỉa hè 2m, nhà xây 4,5 tầng đã hoàn thiện đẹp. Giá 16 tỷ.
  • -    Bán biệt thự Trung Văn, diện tích 170m2, cạnh trường Quốc tế Olympia, trước mặt là vườn hoa, đường rộng 15m, hoàn thiện 3,5 tầng hiện đại. Lô đẹp nhất khu đô thị Trung Văn, vị trí đắc địa... Giá 20 tỷ.
  • -    Bán Liền kề Trung Văn - Vinaconex 3, diện tích 80m2, mặt tiền 6m, nhà xây 5 tầng thô, trước mặt là khoảng sân rộng, để xe thoải mái. Giá 75 triệu/m2.
  • -    Liền kề Trung Văn, diện tích 105m2, lô góc 2 mặt đường 11m & 17m, xây thô 5 tầng. Giá 85 triệu/m2.

... Và còn nhiều lô khác nữa. Quý khách có nhu cầu vui lòng Liên hệ: Mr.Hưng: 0936.355.355 - 0979.090.386 để biết thêm chi tiết.

Tag: Bán biệt thự liền kề Trung Văn, ban biet thu trung van

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 25622
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: H.Từ Liêm
Địa chỉ: Khu đô thị Trung Văn
Diện tích: 179 m2
Giá: 65 Triệu/m2
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Mr.Hưng
Địa chỉ: KĐT Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
Điện thoại: 0936355355
Di động: 0936355355
Email: bdsinfo1@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Biệt thự ven sông Trần Anh Riverside, giá 2.4 tỷ/căn!!!

Biệt thự ven sông Trần Anh Riverside, giá 2.4 tỷ/căn!!!

Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.4 Tỷ
120 m2
2.4 Tỷ
10/07/2018
Khu liền kề ST5 Dahlia Homes - Gamuda, Hoàng Mai, CK cao, trả chậm 20 tháng, 0982108147

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 75 Triệu
90 m2
75 Triệu
21/06/2018
Bán Nhà 3.5 tầng 72m2 tại Hoài Đức, HN

Bán Nhà 3.5 tầng 72m2 tại Hoài Đức, HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 2.5 Tỷ
72 m2
2.5 Tỷ
18/06/2018

0962.501.338Chính chủ bán biệt BT3 Resco Cổ Nhuế( 284m2, 57tr)

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 16.19 Tỷ
284 m2
57 Triệu/m2
15/06/2018

Bán nhà biệt thự resco Cổ Nhuế, Bắc Từ Liêm( 284m2, sổ đỏ)

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 16.19 Tỷ
284 m2
57 Triệu/m2
12/06/2018

Bán nhà biệt thự Resco Cổ Nhuế, BT3, sổ đỏ, giá 57tr

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 14.48 Tỷ
254 m2
57 Triệu/m2
11/06/2018
cơ hội hấp dẫn để đầu tư đất đối diện sân bay quốc tế  cam ranh

cơ hội hấp dẫn để đầu tư đất đối diện sân bay quốc tế cam ranh

Địa điểm: Cam Lâm, Khánh Hòa
Tổng giá: 15 Triệu
150 m2
15 Triệu
23/05/2018

Bán biệt thự Ngõ 1 Nguyễn Hoàng Tôn, Xuân La, nhà đẹp, giá đẹp

Địa điểm: Q.Tây Hồ, Hà Nội
Tổng giá: 16.92 Tỷ
94 m2
180 Triệu/m2
15/05/2018

Hàng hiếm, Bán biệt thự Ngõ 1 Nguyễn Hoàng Tôn, nhà đẹp, giá đẹp

Địa điểm: Q.Tây Hồ, Hà Nội
Tổng giá: 16.92 Tỷ
94 m2
180 Triệu/m2
11/05/2018

Địa điểm: Q.Tây Hồ, Hà Nội
Tổng giá: 16.92 Tỷ
94 m2
180 Triệu/m2
10/05/2018
Nhà Liền Kề Gamuda Dahlia Homes

Nhà Liền Kề Gamuda Dahlia Homes

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 90 Triệu
250 m2
90 Triệu
10/05/2018
Bán Liền Kề 90 Nguyễn Tuân, Nguyễn Trãi, 71,5m2, 5 Tầng, Mặt Tiền 5,5m, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 11.5 Tỷ
71 m2
11.5 Tỷ
27/04/2018
Cần bán gấp căn biệt thự tại khu biệt thự Eden, đường Nguyễn Văn Hưởng, DT 470m2, giá 41 tỷ

Địa điểm: Quận 2, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 41 Tỷ
470 m2
41 Tỷ
22/03/2018
Bán Liền Kề Parkcity Lê Trọng Tấn, 120m2, 3 Tầng, Nội Thất Đẹp, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 10.5 Tỷ
120 m2
10.5 Tỷ
16/03/2018
Chỉ từ 520 triệu để sở hữu nhà liền kề Golden Land Hải Phòng !!!

Địa điểm: An Dương, Hải Phòng
Tổng giá: 1.3 Tỷ
48 m2
1.3 Tỷ
20/01/2018
Cơ hội để ở-kinh doanh cuối năm chỉ từ 700 triệu với nhà phố liền kề tại Golden Land Hoàng Huy.

Địa điểm: An Dương, Hải Phòng
Tổng giá: 1.3 Tỷ
48 m2
1.3 Tỷ
18/01/2018

Bán nhà 4 tầng phố Gia Quất, phường Thượng Thanh, Long Biên.

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
17/01/2018
Bán Nhà Ngõ Phố Nguyễn Chí Thanh, Láng Hạ, 112m2, 4 Tầng, Mặt Tiền 8m, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 24 Tỷ
112 m2
24 Tỷ
16/01/2018
Bán Căn Hộ Liên Kề và Căn Hộ Chung Cư  tại Dự án HOÀNG HUY Pruksa Town

Bán Căn Hộ Liên Kề và Căn Hộ Chung Cư tại Dự án HOÀNG HUY Pruksa Town

Địa điểm: An Dương, Hải Phòng
Tổng giá: 1.3 Tỷ
75 m2
1300 Triệu
06/01/2018

Dự Án Đất Nền Bảo Lộc Ruby City - Viên ngọc quý giữa lòng thành phố

Địa điểm: Bảo Lộc, Lâm Đồng
Tổng giá: 800 Triệu
90 m2
800 Triệu
13/12/2017