Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
BĐS Hưng Thịnh
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

  • -    Biệt thự Trung Văn diện tích 179m2, mặt tiền 9m, xây thô 3,5 tầng, đường 11m. Giá 65 triệu/m2.
  • -    Bán biệt thự Trung Văn, diện tích 150m2, mặt đường Trung Văn, mặt tiền 10m, xây 3,5 tầng. Nhà hoàn thiện nội thất cực đẹp. Giá 19,5 tỷ.
  • -    Biệt thự mặt đường Trung Văn, BT2, diện tích 180m2, mặt tiền 9m, đường rộng 25m, vỉa hè 2m, nhà xây 4,5 tầng đã hoàn thiện đẹp. Giá 16 tỷ.
  • -    Bán biệt thự Trung Văn, diện tích 170m2, cạnh trường Quốc tế Olympia, trước mặt là vườn hoa, đường rộng 15m, hoàn thiện 3,5 tầng hiện đại. Lô đẹp nhất khu đô thị Trung Văn, vị trí đắc địa... Giá 20 tỷ.
  • -    Bán Liền kề Trung Văn - Vinaconex 3, diện tích 80m2, mặt tiền 6m, nhà xây 5 tầng thô, trước mặt là khoảng sân rộng, để xe thoải mái. Giá 75 triệu/m2.
  • -    Liền kề Trung Văn, diện tích 105m2, lô góc 2 mặt đường 11m & 17m, xây thô 5 tầng. Giá 85 triệu/m2.

... Và còn nhiều lô khác nữa. Quý khách có nhu cầu vui lòng Liên hệ: Mr.Hưng: 0936.355.355 - 0979.090.386 để biết thêm chi tiết.

Tag: Bán biệt thự liền kề Trung Văn, ban biet thu trung van

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 25622
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: H.Từ Liêm
Địa chỉ: Khu đô thị Trung Văn
Diện tích: 179 m2
Giá: 65 Triệu/m2
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Mr.Hưng
Địa chỉ: KĐT Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
Điện thoại: 0936355355
Di động: 0936355355
Email: bdsinfo1@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Khu biệt thự song lập – Dragon Parc – Cơ hội lớn cho nhà đầu tư

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.6 Tỷ
160 m2
5600 Triệu
21/01/2016

Nằm ở khu đô thị đang khởi sắc Dragon Parc - Quần thể biệt thự đẳng cấp

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.6 Tỷ
160 m2
5600 Triệu
21/01/2016
Cần tiền bán gấp căn hộ Hoàng Anh Gia Lai 3- MT Nguyễn Hứu Thọ

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.45 Tỷ
122 m2
2450 Triệu
21/01/2016
Bán Biệt Thự Mặt Phố Đông Quan, Cầu Giấy, 300m2, Giá Chỉ 95 Triệu/m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 28.5 Tỷ
300 m2
95 Triệu/m2
26/12/2015
Bán đất KĐT V-Green city Phố Nối giá hấp dân 4tr-6tr/m2

Bán đất KĐT V-Green city Phố Nối giá hấp dân 4tr-6tr/m2

Địa điểm: Yên Mỹ, Hưng Yên
Tổng giá: 686 Triệu
140 m2
4.9 Triệu/m2
08/12/2015
Bán Biệt Thự Cổ Nhuế Nam Cường, Hoàng Quốc Việt, 205m2, Lô Góc, Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 25 Tỷ
205 m2
25 Tỷ
24/11/2015
Bán Biệt Thự Lão Thành Cách Mạng, 5,2Ha Yên Hòa, Cầu Giấy Giá Siêu Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 31 Tỷ
200 m2
155 Triệu/m2
18/11/2015
Bán Biệt Thự Thành Phố Giao Lưu, View Hồ Giá Rẻ

Bán Biệt Thự Thành Phố Giao Lưu, View Hồ Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 24.99 Tỷ
245 m2
102 Triệu/m2
14/11/2015
Bán Liền Kề Trung Yên, 108m2, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Bán Liền Kề Trung Yên, 108m2, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 22 Tỷ
108 m2
22 Tỷ
14/11/2015
Bán biệt thự sang trọng  liền kề Đại Từ. LH: 0986614891

Bán biệt thự sang trọng liền kề Đại Từ. LH: 0986614891

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 3.66 Tỷ
61 m2
60 Triệu/m2
06/11/2015

CĐT mở bán chung cư cao cấp thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
06/11/2015

Mở bán căn hộ cao cấp thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
04/11/2015

Mở bán căn hộ chung cư thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
03/11/2015
Bán Biệt Thự Constrexim Yên Hòa, Dịch Vọng, Cầu Giấy, 250m2 Giá Cực Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 35 Tỷ
250 m2
35 Tỷ
20/07/2015
 Cần bán nhà liền kề NV5. 10 khu ĐTM Viglacera Tây Mỗ, Nam Từ Liêm.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 3.8 Tỷ
90 m2
3.8 Tỷ
10/05/2015
Bán nhà làm trường Mầm non tại khu vực Dịch Vọng, Cầu Giấy 400m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 20 Tỷ
400 m2
50 Triệu/m2
27/04/2015
Bán biệt thự Dịch Vọng, Cầu Giấy 300m2 TB giá 145tr/m

Bán biệt thự Dịch Vọng, Cầu Giấy 300m2 TB giá 145tr/m

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 43.5 Tỷ
300 m2
145 Triệu/m2
26/04/2015