Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
BĐS Hưng Thịnh
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

  • -    Biệt thự Trung Văn diện tích 179m2, mặt tiền 9m, xây thô 3,5 tầng, đường 11m. Giá 65 triệu/m2.
  • -    Bán biệt thự Trung Văn, diện tích 150m2, mặt đường Trung Văn, mặt tiền 10m, xây 3,5 tầng. Nhà hoàn thiện nội thất cực đẹp. Giá 19,5 tỷ.
  • -    Biệt thự mặt đường Trung Văn, BT2, diện tích 180m2, mặt tiền 9m, đường rộng 25m, vỉa hè 2m, nhà xây 4,5 tầng đã hoàn thiện đẹp. Giá 16 tỷ.
  • -    Bán biệt thự Trung Văn, diện tích 170m2, cạnh trường Quốc tế Olympia, trước mặt là vườn hoa, đường rộng 15m, hoàn thiện 3,5 tầng hiện đại. Lô đẹp nhất khu đô thị Trung Văn, vị trí đắc địa... Giá 20 tỷ.
  • -    Bán Liền kề Trung Văn - Vinaconex 3, diện tích 80m2, mặt tiền 6m, nhà xây 5 tầng thô, trước mặt là khoảng sân rộng, để xe thoải mái. Giá 75 triệu/m2.
  • -    Liền kề Trung Văn, diện tích 105m2, lô góc 2 mặt đường 11m & 17m, xây thô 5 tầng. Giá 85 triệu/m2.

... Và còn nhiều lô khác nữa. Quý khách có nhu cầu vui lòng Liên hệ: Mr.Hưng: 0936.355.355 - 0979.090.386 để biết thêm chi tiết.

Tag: Bán biệt thự liền kề Trung Văn, ban biet thu trung van

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 25622
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: H.Từ Liêm
Địa chỉ: Khu đô thị Trung Văn
Diện tích: 179 m2
Giá: 65 Triệu/m2
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Mr.Hưng
Địa chỉ: KĐT Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
Điện thoại: 0936355355
Di động: 0936355355
Email: bdsinfo1@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Shophouse Europe Sun Group Bãi Cháy, Hạ Long. Giá ngoại giao, chiết khấu lên đến 3 tỷ

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
22/08/2019
Chiết Khấu ngay 3 tỷ khi mua Shophouse mặt biển hạ Long

Chiết Khấu ngay 3 tỷ khi mua Shophouse mặt biển hạ Long

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 19 Tỷ
120 m2
19 Tỷ
21/08/2019
Shophouse vị trí độc nhất vô nhị tại Vịnh di sản Hạ Long, giá rẻ giật mình

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
21/08/2019
Cần bán gấp khách sạn giá chính chủ, chiết khấu siêu khủng

Cần bán gấp khách sạn giá chính chủ, chiết khấu siêu khủng

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
20/08/2019
Biệt thự 120m2 tại huyện Phú Quốc

Biệt thự 120m2 tại huyện Phú Quốc

Địa điểm: , Kiên Giang
Tổng giá: 4.2 Tỷ
120 m2
4.2 Tỷ
18/08/2019
Tháng cô hồn với chiết khấu hết hồn click ngay để biết thông tin chi tiết

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
16/08/2019
Shophouse Europe - Cam kết mua lại 130% giá bán sau 8 năm

Shophouse Europe - Cam kết mua lại 130% giá bán sau 8 năm

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
16/08/2019
Shophouse tại trung tâm Hạ Long, CK khủng 22,5%, vay 70% hỗ trợ 0% trong 24 tháng, LH 0382262310

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
15/08/2019
Shophouse Europe Hạ Long cùng khởi động tháng 8

Shophouse Europe Hạ Long cùng khởi động tháng 8 " Mùa Vàng "

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 15 Tỷ
120 m2
15 Tỷ
15/08/2019
dự án Shophouse hót nhất Hạ Long

dự án Shophouse hót nhất Hạ Long

Địa điểm: , Quảng Ninh
Tổng giá: 19 Tỷ
120 m2
19 Tỷ
12/08/2019

Bán liền kề dự án La Casta -Văn Phú, CĐT Hàn Quốc.

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 6.07 Tỷ
88 m2
69 Triệu/m2
27/06/2019

Bán nhà liền kề dự án La casta VăaBán nhà liền kề dự án La casta Văn Phú, Hà Đôngn Phú, Lê Trọng Tấn

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
19/06/2019
biệt thự huyện phú quốc 120m2

biệt thự huyện phú quốc 120m2

Địa điểm: Phú Quốc, Kiên Giang
Tổng giá: 4.2 Tỷ
120 m2
4.2 Tỷ
16/05/2019

Bán biệt thự liền kề KĐT Văn Quán, gara, KD, 94m, 4 tầng, 11,5 tỷ LH 0919019204

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 11.5 Tỷ
94 m2
11.5 Tỷ
08/05/2019

Chính chủ bán nhà liền kề dự án La casta - Văn Phú, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
07/05/2019

Bán nhà liền kề 88m2x4T ở dự án La Casta Văn Phú

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
02/05/2019
Chỉ với 3,4 tỷ đã sở ngay căn shophouse nằm tại trung tâm Hạ Long

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 11 Tỷ
237 m2
11 Tỷ
18/04/2019

Sun Hạ Long bước đột phá hạ tầng

Địa điểm: Hạ Long, Quảng Ninh
Tổng giá: 16.59 Tỷ
237 m2
70 Triệu/m2
18/04/2019

Bán 6 tỷ nhà liền kề Lacasta Văn Phú, Phú La, Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 5.98 Tỷ
88 m2
68 Triệu/m2
17/04/2019
Biệt Thự Tô Ngọc Vân - Tây Hồ siêu VIP, 120m2x5T, lô góc, siêu đỉnh, 29 tỷ.

Địa điểm: Q.Tây Hồ, Hà Nội
Tổng giá: 29 Tỷ
120 m2
29 Tỷ
02/04/2019