Nhà Liền Kề Gamuda Dahlia Homes

 Nhà liền kề ST5 xây 4 tầng với tổng mặt bằng xây dựng của Dahlia Homes từ 220 – 230m2, đường nội khu rộng 15m, diện tích xây dựng từ 60- 66m2, còn lại là diện tích sân vườn. Nhà thiết kế hợp lý, hầu hết đều có khe thoáng, đón ánh sáng mặt trời rất tốt.

(ST5) là sản phẩm Nhà Liền Kề cuối cùng được triển khai xây dựng tại Khu Đô Thị Gamuda Gardens. Sau những thành công về các sản phẩm Nhà Liền Kề, Biệt Thự Song Lập Giai đoạn 1 ,2 và 3. Chủ đầu tư Gamuda Land ra mắt đứa con cưng cuối cùng của mình Dahlia Homes (ST5) Với phong cách thiết kế đương đại nhất, hài hòa nhất, với mức giá hài lòng nhất. Dahlia Homes ST5 hứa hẹn sẽ là sản phẩm thu hút được nhiều sự mong đợi nhất của quý khách hàng đã yêu mến Khu Đô Thị Xanh Gamuda Gardens.
Nhà Liền Kề Dahlia Homes nằm trong tổ hợp Khu đô thị khép kín Gamuda Gardens nên quý cư dân sẽ được thừa hưởng đầy đủ tất cả mọi tiện ích và không gian xanh của khu đô thị như :
Mật độ cây xanh chiếm 50 % tạo ra môi trường xanh trong lành.
Hệ thống trường học Công Lập và Trường Học Quốc Tế SIS (Singapore )
Bệnh Viện Quốc Tế , Công viên giải trí, trung tâm thương mại …
Tiện ích câu lạc bộ Gamuda gardens : Bể bơi, Gym , Spa, phòng xông hơi , nhà hàng , phòng hội nghị, Sân Tennis
Khu đi bộ sinh thái dưỡng sinh .
 
THÔNG SỐ KỸ THUẬT NHÀ LIỀN KỀ DAHLIA HOMES (ST5)
Tổng số căn : 362 căn
Diện tích đất : 90 m2 – 96 m2 (căn tiêu chuẩn) và 150m2 -268 m2 (Căn góc)
Diện tích xây dựng 3.5 tầng : Từ 200 m2 – 220 m2
Phòng Ngủ : 4 Phòng Ngủ Chính và 1 Phòng Ngủ giúp việc
Phòng Vệ Sinh : 5 Phòng
Kích Thước Tiêu Chuẩn : Từ 5 m x 18 m , 6 m x 15 m ,6 x 16m
Đường nội khu 13m
Hướng Nhà : Tây Bắc – Đông Nam – Đông Bắc và Tây Nam
Mức độ hoàn thiện : Hoàn thiện mặt ngoài và bàn giao thô bên trong.
Tình Trạng : Đang xây dựng , Bàn giao vào Qúy II / 2019
 
Liên hệ PKD dự án :: 0986776867 __ 01678084592 để được tư vấn và tham quan dự án
 
Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 70678
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Hoàng Mai
Địa chỉ: KDT GAMUDA GARDENS
Diện tích: 250 m2
Giá: 90 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Doãn Ngọc Anh
Địa chỉ: KDDT GAMUDA GARDENS
Điện thoại: 01678084592
Di động: 1678084592
Email: ngocanh.xd1992@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Nằm ở khu đô thị đang khởi sắc Dragon Parc - Quần thể biệt thự đẳng cấp

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.6 Tỷ
160 m2
5600 Triệu
21/01/2016
Cần tiền bán gấp căn hộ Hoàng Anh Gia Lai 3- MT Nguyễn Hứu Thọ

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.45 Tỷ
122 m2
2450 Triệu
21/01/2016
Bán Biệt Thự Mặt Phố Đông Quan, Cầu Giấy, 300m2, Giá Chỉ 95 Triệu/m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 28.5 Tỷ
300 m2
95 Triệu/m2
26/12/2015
Bán đất KĐT V-Green city Phố Nối giá hấp dân 4tr-6tr/m2

Bán đất KĐT V-Green city Phố Nối giá hấp dân 4tr-6tr/m2

Địa điểm: Yên Mỹ, Hưng Yên
Tổng giá: 686 Triệu
140 m2
4.9 Triệu/m2
08/12/2015
Bán Biệt Thự Cổ Nhuế Nam Cường, Hoàng Quốc Việt, 205m2, Lô Góc, Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 25 Tỷ
205 m2
25 Tỷ
24/11/2015
Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 11.64 Tỷ
179 m2
65 Triệu/m2
24/11/2015
Bán Biệt Thự Lão Thành Cách Mạng, 5,2Ha Yên Hòa, Cầu Giấy Giá Siêu Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 31 Tỷ
200 m2
155 Triệu/m2
18/11/2015
Bán Biệt Thự Thành Phố Giao Lưu, View Hồ Giá Rẻ

Bán Biệt Thự Thành Phố Giao Lưu, View Hồ Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 24.99 Tỷ
245 m2
102 Triệu/m2
14/11/2015
Bán Liền Kề Trung Yên, 108m2, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Bán Liền Kề Trung Yên, 108m2, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 22 Tỷ
108 m2
22 Tỷ
14/11/2015
Bán biệt thự sang trọng  liền kề Đại Từ. LH: 0986614891

Bán biệt thự sang trọng liền kề Đại Từ. LH: 0986614891

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 3.66 Tỷ
61 m2
60 Triệu/m2
06/11/2015

CĐT mở bán chung cư cao cấp thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
06/11/2015

Mở bán căn hộ cao cấp thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
04/11/2015

Mở bán căn hộ chung cư thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
03/11/2015
Bán Biệt Thự Constrexim Yên Hòa, Dịch Vọng, Cầu Giấy, 250m2 Giá Cực Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 35 Tỷ
250 m2
35 Tỷ
20/07/2015
 Cần bán nhà liền kề NV5. 10 khu ĐTM Viglacera Tây Mỗ, Nam Từ Liêm.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 3.8 Tỷ
90 m2
3.8 Tỷ
10/05/2015
Bán nhà làm trường Mầm non tại khu vực Dịch Vọng, Cầu Giấy 400m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 20 Tỷ
400 m2
50 Triệu/m2
27/04/2015
Bán biệt thự Dịch Vọng, Cầu Giấy 300m2 TB giá 145tr/m

Bán biệt thự Dịch Vọng, Cầu Giấy 300m2 TB giá 145tr/m

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 43.5 Tỷ
300 m2
145 Triệu/m2
26/04/2015