Chính chủ bán gấp nhà khu đất dịch vụ 20a,b Dương nội Dt 50m2, 4 tầng, giá 8,3 tỷ

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Nguyen Xuan Kien
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
Chính chủ bán gấp  nhà khu đất dịch vụ 20a,b Dương nội Dt 50m2, 4 tầng, giá 8,3 tỷ
Nguyễn Xuân Kien

 

Chính chủ bán gấp  nhà khu đất dịch vụ 20a,b Dương nội Dt 50m2, 4 tầng, mặt tiền 4m.

Vị trí trung tâm, khu vực dân trí cao, an ninh tốt, môi trường sống trong lành thoáng mát, ngay cạnh trường mần non Kim Đồng, gần xát trường tiểu học An Hưng, Trường cấp 2 Lê Quý Đôn, ủy ban phường Dương Nội mới.

Hưởng tiện ích của KĐT An Hưng, công viên thiên văn học, cách đường Lê Trọng tấn 100m, đường Tố Hữu 200m, siêu thi Aeon Hà đông 600m.

Chủ để lại toàn bộ nội thất, khách chỉ việc xách vali về ở.

Sổ đỏ chính chủ

Lh:0986353662 Mr Kiên

 

 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 77742
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Hà Đông
Địa chỉ: hà đông
Diện tích: 50 m2
Giá: 8 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Nguyễn Xuân Kien
Địa chỉ: Hà Đông, Hà nội
Điện thoại: 0986353662
Di động: 0986353662
Email: nguyenxuankien1978@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

chính chủ bán nhà 4 tầng phố Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
01/12/2017
Bán Biệt Thự Yên Hòa, Trần Kim Xuyến, 210m2, 5 Tầng, Thang Máy, Nội Thất Vip, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 40 Tỷ
210 m2
40 Tỷ
19/11/2017
Bán Biệt Thự Dịch Vọng, Cầu Giấy, 217m2, 3,5 Tầng, Tặng Nội Thất 10 Tỷ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 37 Tỷ
217 m2
37 Tỷ
13/11/2017

0962.501.338 Bán nhà liền kề Rice City Sông Hồng, Long Biên, 54m2, 4 tầng

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 64 Triệu
54 m2
64 Triệu
12/11/2017

Chính chủ cần bán nhà liền kề Rice City Sông Hồng, Long Biên, HN

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
03/11/2017
Bán Biệt Thự Nguyễn Khánh Toàn, 265m2, 4 Tầng, Giá Chỉ 125 Triệu/m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 33.13 Tỷ
265 m2
125 Triệu/m2
29/10/2017

Bán nhà liền kề phân lô trong dự án Rice City Sông Hồng, Thượng Thanh, Long Biên.

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
25/10/2017

Bán nhà phân lô 54m2 Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
23/10/2017

Bán nhà phân lô 54m2 Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
20/10/2017

Bán nhà liền kề dự án Rice City Sông Hồng, Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
19/10/2017

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 3.46 Tỷ
54 m2
64 Triệu/m2
18/10/2017
 Bán nhà Thái Thịnh, nhà xây mới, tiện mở công ty văn phòng.

Bán nhà Thái Thịnh, nhà xây mới, tiện mở công ty văn phòng.

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 5.4 Tỷ
40 m2
5.4 Tỷ
27/08/2017
Chính chủ cần bán gấp nhà biệt thự đơn lập khu N06

Chính chủ cần bán gấp nhà biệt thự đơn lập khu N06

Địa điểm: H.Gia Lâm, Hà Nội
Tổng giá: 6 Tỷ
267 m2
6 Tỷ
24/08/2017
Bán biệt thự đơn lập đặng xá khu N08

Bán biệt thự đơn lập đặng xá khu N08

Địa điểm: H.Gia Lâm, Hà Nội
Tổng giá: 6.2 Tỷ
230 m2
6.2 Tỷ
24/08/2017

Bán gấp biệt thự đơn lập đơn lập Đặng Xá 267m2 – 6 tỷ

Địa điểm: H.Gia Lâm, Hà Nội
Tổng giá: 6 Triệu
267 m2
6 Triệu
24/08/2017
Bán gấp biệt thự 176-264m2- liền kề bộ công an nguyễn huy tưởng

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
176 m2Giá thỏa thuận17/08/2017

Bán gấp nhà liền kề Văn Khê, Hà Đông( 82m2, 54tr/m2)

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.43 Tỷ
82 m2
54 Triệu/m2
04/08/2017

Bán nhà liền kề khu đô thị văn khê( 82 m2, 4.4 tỷ), sổ đỏ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.43 Tỷ
82 m2
54 Triệu/m2
03/08/2017

0962501338 Chính chủ bán nhà liền kề Văn Khê, 82.5m2,54.5tr/m2, sổ đỏ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.43 Tỷ
82 m2
54 Triệu/m2
01/08/2017

Bán nhà liền kề khu đô thị văn khê( 84m2, 4.5 tỷ), sổ đỏ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 4.45 Tỷ
84 m2
53 Triệu/m2
19/07/2017