Bán biệt thự Dịch Vọng, Cầu Giấy 300m2 TB giá 145tr/m

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Khách vãng lai
Thông tin mô tả
Bản đồ
Bán biệt thự Dịch Vọng, Cầu Giấy 300m2 TB giá 145tr/m

 Cần bán biệt thự khu đô thị mới Dịch Vọng Q.Cầu Giấy, diện tích 300m2, , DTXD 154,16m2 x 3,5 tầng, mặt tiền 15m, hướng Tây Bắc, đường 15m. nhà nhìn ra công viên Cầu Giấy, cách mặt phố Trần Thái Tông và Duy Tân 350m, cách đường Nguyễn Văn Huyên kéo dài 100m . Sổ đỏ chính chủ. Giá bán: 145tr/m2 có thương lượng
Mọi thông tin liên hệ Mr.Hưng: 0936.355.355

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 6915
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Cầu Giấy
Địa chỉ: Dịch Vọng, Cầu Giấy
Diện tích: 300 m2
Giá: 145 Triệu/m2
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Mr.Hưng
Địa chỉ: Dịch Vọng, Cầu Giấy
Điện thoại: 0936.355.355
Di động: 0936.355.355
Email: bdsinfo1@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Khu biệt thự song lập – Dragon Parc – Cơ hội lớn cho nhà đầu tư

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.6 Tỷ
160 m2
5600 Triệu
21/01/2016

Nằm ở khu đô thị đang khởi sắc Dragon Parc - Quần thể biệt thự đẳng cấp

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.6 Tỷ
160 m2
5600 Triệu
21/01/2016
Cần tiền bán gấp căn hộ Hoàng Anh Gia Lai 3- MT Nguyễn Hứu Thọ

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.45 Tỷ
122 m2
2450 Triệu
21/01/2016
Bán Biệt Thự Mặt Phố Đông Quan, Cầu Giấy, 300m2, Giá Chỉ 95 Triệu/m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 28.5 Tỷ
300 m2
95 Triệu/m2
26/12/2015
Bán đất KĐT V-Green city Phố Nối giá hấp dân 4tr-6tr/m2

Bán đất KĐT V-Green city Phố Nối giá hấp dân 4tr-6tr/m2

Địa điểm: Yên Mỹ, Hưng Yên
Tổng giá: 686 Triệu
140 m2
4.9 Triệu/m2
08/12/2015
Bán Biệt Thự Cổ Nhuế Nam Cường, Hoàng Quốc Việt, 205m2, Lô Góc, Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 25 Tỷ
205 m2
25 Tỷ
24/11/2015
Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Bán Biệt Thự Liền Kề Trung Văn, Mặt Đường Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 11.64 Tỷ
179 m2
65 Triệu/m2
24/11/2015
Bán Biệt Thự Lão Thành Cách Mạng, 5,2Ha Yên Hòa, Cầu Giấy Giá Siêu Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 31 Tỷ
200 m2
155 Triệu/m2
18/11/2015
Bán Biệt Thự Thành Phố Giao Lưu, View Hồ Giá Rẻ

Bán Biệt Thự Thành Phố Giao Lưu, View Hồ Giá Rẻ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 24.99 Tỷ
245 m2
102 Triệu/m2
14/11/2015
Bán Liền Kề Trung Yên, 108m2, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Bán Liền Kề Trung Yên, 108m2, 7 Tầng, Thang Máy, Giá Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 22 Tỷ
108 m2
22 Tỷ
14/11/2015
Bán biệt thự sang trọng  liền kề Đại Từ. LH: 0986614891

Bán biệt thự sang trọng liền kề Đại Từ. LH: 0986614891

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 3.66 Tỷ
61 m2
60 Triệu/m2
06/11/2015

CĐT mở bán chung cư cao cấp thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
06/11/2015

Mở bán căn hộ cao cấp thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
04/11/2015

Mở bán căn hộ chung cư thông minh Park Hill Premium hạng sang

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 3.3 Tỷ
80 m2
3300 Triệu
03/11/2015
Bán Biệt Thự Constrexim Yên Hòa, Dịch Vọng, Cầu Giấy, 250m2 Giá Cực Rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 35 Tỷ
250 m2
35 Tỷ
20/07/2015
 Cần bán nhà liền kề NV5. 10 khu ĐTM Viglacera Tây Mỗ, Nam Từ Liêm.

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 3.8 Tỷ
90 m2
3.8 Tỷ
10/05/2015
Bán nhà làm trường Mầm non tại khu vực Dịch Vọng, Cầu Giấy 400m2

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 20 Tỷ
400 m2
50 Triệu/m2
27/04/2015