TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG VIP 8 TẦNG.

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
ĐINH THỊ LOAN
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG VIP 8 TẦNG.
ĐINH THỊ LOAN
ĐINH THỊ LOAN
ĐINH THỊ LOAN

TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG VIP 8 TẦNG. Bán toà nhà văn phòng, siêu phẩm 8 tầng +1 tum, căn góc 2 mặt ngõ rộng + vỉa hè, Hướng: Đông Nam, + Tầng 1 thông sàn làm gara ô tô hoặc kinh doanh. Có đầu chờ sẵn điện 3 pha lắp được sạc 7.4KW cho xe ô tô điện + Tầng 2,3,4,5 thông sàn khép kín làm VP cho thuê hoặc kinh doanh. Dòng tiền cho thuê từ 80-100 triệu/ tháng. + Tầng 6: Phòng khách lớn 45 m2 + 1 phòng ngủ khép kín + Tầng 7: 2 phòng ngủ khép kín (có phòng master + tắm bồn) + Tầng 8: Phòng bếp rộng + phòng thờ + khu giặt + Tầng 9: Tum + cà phê thượng - Vị trí đắc địa tại trung tâm của Hà Nội, nằm sát trường ĐH NT Quân Đội, trường ĐH Luật, ĐH Ngoại giao, ĐH ngoại thương, trường tiểu học Nam Thành Công, Phan Huy Chú… gần Bệnh viện Nhi TW, bệnh viện phụ sản HN (trong bán kính 500m). - Chủ nhà xây tâm huyết, sử dụng vật liệu cao cấp: gỗ lim, nhôm xingfa, sắt nghệ thuật, thiết bị điện panasonic, thiết bị vệ sinh toto, đá tự nhiên, thang máy nhập khẩu… - Sổ đỏ chính chủ, hỗ trợ vay ngân hàng, giá có thể thương lượng.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 78610
Loại hình BĐS: Bán nhà mặt phố
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Đống Đa
Địa chỉ: ĐÓNG ĐA- HÀ NỘI
Diện tích: 78 m2
Giá: 29 Tỷ
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: ĐINH THỊ LOAN
Địa chỉ: Phường Cổ nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Điện thoại: 0326688540
Di động: 0326688540
Email: dinhloan291099@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Mặt phô Ba Đình 9 tầng, 1 hầm, vỉa hè đá bóng hiệu suất cao

Mặt phô Ba Đình 9 tầng, 1 hầm, vỉa hè đá bóng hiệu suất cao

Địa điểm: Q.Ba Đình, Hà Nội
Tổng giá: 55 Tỷ
120 m2
55 Tỷ
15/02/2023
Bán chung cư mini Nguyễn Trãi 8 tầng- thang máy- ô tô đỗ cửa

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 20 Tỷ
100 m2
20 Tỷ
12/02/2023
Bán toà văn phòng 7 tầng, Thang máy phố Xuân Thuỷ

Bán toà văn phòng 7 tầng, Thang máy phố Xuân Thuỷ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 26 Tỷ
100 m2
26 Tỷ
10/02/2023
Mở bán KVG MOZZADISO Nha Trang chiết khấu cực hấp dẫn cho những khách hàng đầu tiên.

Địa điểm: , Khánh Hòa
Tổng giá: 7 Tỷ
100 m2
7 Tỷ
21/12/2022
Bán GẤP siêu phẩm nhà mặt phố Trung Phụng, 50m2, 6 tầng, mt 4.5m, chỉ 25 tỷ.

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 25 Tỷ
50 m2
25 Tỷ
19/12/2022
Bán nhà phố Đường Bùi Thiện Ngộ 98,7 m2 VCN Phước Hải Nha Trang

Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Tổng giá: 11.2 Tỷ
100 m2
11.2 Tỷ
18/12/2022
Chỉ với 7 tỷ sở hữu nhà phố đẳng cấp tại thành phố biển Nha Trang

Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Tổng giá: 7 Tỷ
100 m2
7 Tỷ
17/12/2022
Kvg Mozzadiso – khu đô thị đẳng cấp đáng sống bật nhất nha trang

Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 7 Tỷ
100 m2
7 Tỷ
12/12/2022
Cần bán nhà tại bình dương 1 trệt 2 lầu 1 tỉ 85tr, ngân hàng hỗ trợ 50%. Gọi ngay 0933 018 467-0978 787 009 -46

Địa điểm: Thuận An, Bình Dương
Tổng giá: 1 Triệu
230 m2
1 Triệu
09/12/2022
Cần bán nhà tại thuận an 1 trệt 2 lầu 1 tỉ 85tr, ngân hàng hỗ trợ 50%. Gọi ngay 0933 018 467-0978 787 009 -44