Nhận Đặt Chổ Dự Án Mới Chợ Nhật Huy Vị Trí Độc Tôn Tại Bình Dương

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
toaiphan
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ

 Công ty mở bán dự án mới, diện tích phong phú, cam kết giá gốc, vị trí cực đẹp, nằm gần chợ.

- Diện tích: 5 x 14m, 5 x 20m.5 x 30m.
- Vị trí: Nằm ngay trên Quốc Lộ 14, gần chợ Bến Đồn, trường tiểu học An Lợi, trường mầm non Hòa Lợi, phường Hòa Lợi, nằm sát KCN VSIP 2 mở rộng, KCN Đồng An 2 và khu nhà ở xã hội.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng từng nền, hỗ trợ thanh toán theo đợt và thanh toán linh hoạt.
- Tiện ích: Nằm trọng tâm giữa các khu công nghiệp lớn như VSIP 2 mở rộng, KCN Đồng An 2, khu đô thị Richome 2, chợ Bến Đồn, trường tiểu học, trung học cơ sở Hòa Lợi và rất nhiều công ty xí nghiệp lớn và nhỏ đang hoạt động, đặc biệt giao thông thuận lợi, các tuyến đường lớn đi qua như Quốc Lộ 14, đường Vành Đai 4.
 
✫ HOTLINE: 0938 738 283 - 0968 607 156 Gặp Toại
 
Tôi chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường DT 741 ,Chánh Phú Hòa ,Bình Dương. 
-Pháp lý rõ ràng ,sổ hồng riêng ,sang tên công chứng ngay trong ngày. 
 
-Tọa lạc vị trí vàng nhiều công nhân sinh sống và làm việc bên KCN Mỹ Phước , cách chợ chánh lưu chỉ có 500m2 ,gần với ủy ban phường , trường học ,bệnh viện và một số công trình công cộng khác thích họp cho người dân muốn an cư lạc nghiệp hay đầu tư sinh lời. 
-Mặt tiền đường DT 741 thuận lợi cho việc vận chuyển hàng hóa từ các khu vực khác nhau qua lại , thuận tiện cho việc đi lại giữa các tỉnh thành. 
Quý khách cần xem Bảng giá đất vui lòng liên hệ:
Công Ty TNHH Đầu Tư và Phát Triển Bất Động Sản Nam Dương :
✫ HOTLINE: 0938 738 283 - 0968 607 156 Gặp Toại
✫ Gmail: phanthanhtoai@gmail.com
Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 72859
Loại hình BĐS: Bán nhà mặt phố
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Cần Thơ
Quận/Huyện:
Địa chỉ: bình dương
Diện tích: 150 m2
Giá: 900 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: toaiphan
Địa chỉ: TP HCM
Điện thoại: 0938738283
Di động:
Email: phanthanhtoai32@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Chính chủ cần bán nhà cấp 4, 2PN, 100m2 Thị Trấn Cần Giuộc,Long An

Địa điểm: Cần Giuộc, Long An
Tổng giá: 2.5 Tỷ
100 m2
2.5 Tỷ
02/12/2021
MẶT PHỐ - VỈA HÈ ĐẸP - KINH DOANH SẦM UẤT - GIÁ HỢP LÍ.

MẶT PHỐ - VỈA HÈ ĐẸP - KINH DOANH SẦM UẤT - GIÁ HỢP LÍ.

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 18 Tỷ
105 m2
18 Tỷ
02/12/2021
SIÊU PHẨM MẶT PHỐ - VỈA HÈ ĐÁ - THOÁNG 2 MẶT-  KINH DOANH ĐA DẠNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA

SIÊU PHẨM MẶT PHỐ - VỈA HÈ ĐÁ - THOÁNG 2 MẶT- KINH DOANH ĐA DẠNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA

Địa điểm: Q.Long Biên, Hà Nội
Tổng giá: 1.6 Tỷ
67 m2
1.6 Tỷ
02/12/2021
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CẮT LỖ SÂU CĂN NHÀ PHỐ DỰ ÁN HIMLAM GIÁ NGOẠI GIAO LH: 0814521815

Địa điểm: TX. Sơn Tây, Hà Nội
Tổng giá: 18.2 Tỷ
91 m2
18.2 Tỷ
02/12/2021
Shophouse Tera An Hưng - Gần 100m2 nhỉnh 26 tỷ

Shophouse Tera An Hưng - Gần 100m2 nhỉnh 26 tỷ

Địa điểm: TX. Sơn Tây, Hà Nội
Tổng giá: 26 Tỷ
100 m2
26 Tỷ
02/12/2021
BÁN  NHÀ PHỐ THƯƠNG MẠI CỒN KHƯƠNG, CÁI KHẾ, NINH KIỀU, TP.CẦN THƠ- TẶNG 15 CHỈ VÀNG.

BÁN NHÀ PHỐ THƯƠNG MẠI CỒN KHƯƠNG, CÁI KHẾ, NINH KIỀU, TP.CẦN THƠ- TẶNG 15 CHỈ VÀNG.

Địa điểm: Ninh Kiều, Cần Thơ
Tổng giá: 5 Tỷ
100 m2
5 Tỷ
02/12/2021
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ 2MT TRẦN TRỌNG KHIÊM- CAO LÃNH- ĐỒNG THÁP

Địa điểm: Cao Lãnh, Đồng Tháp
Tổng giá: 2.5 Tỷ
192 m2
2.5 Tỷ
02/12/2021
BÁN NHÀ 3 TẦNG 195/15 THÁI THỊ BÔI – PHƯỜNG CHÍNH GIÁN – QUẬN THANH

Địa điểm: Thanh Khê, Đà Nẵng
Tổng giá: 4 Tỷ
61 m2
4 Tỷ
02/12/2021
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU KDC PHÚ GIA 1 SẦM UẤT NHẤT P.TRẢNG DÀI

Địa điểm: Biên Hòa, Đồng Nai
Tổng giá: 4.4 Tỷ
90 m2
4.4 Tỷ
02/12/2021
Bán Gấp Tòa VP 7 TAM TRINH  Đường Vành Đai 3,Dt 155m x 7 tầng,Mt 6.8m,Giá 20. tỷ.

Bán Gấp Tòa VP 7 TAM TRINH Đường Vành Đai 3,Dt 155m x 7 tầng,Mt 6.8m,Giá 20. tỷ.

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 20 Tỷ