| Thông tin bất động sản | Diện tích | Giá | Ngày đăng |
Chỉ với 350tr bạn đã sở hữu lô biệt thự 500m2 ngay UBND, Thị xã Phú Mỹ, BRVT
Địa chỉ: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu - Giá: 650 Triệu
Vị trí đắc địa nằm trên con đường huyết mạch kết hợp giao thông thuận tiện dể dàng di chuyển Tp.Hồ Chí Minh, TP. Biên Hòa v&agrav...
Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu Tổng giá: 650 Triệu | 500 m2 | 650 Triệu | 16/11/2018 |
Công ty cần bán đất đấu giá đường Trần Thủ Độ, Tứ Hiệp, Thanh Trì
Địa chỉ: H.Từ Liêm, Hà Nội - Giá: 72 Triệu/m2
Bán đất đấu giá TT6 xã Tứ Hiệp,Thanh Trì. Cạnh tòa cc Tecco
Công ty tôi đầu tư đất đấu giá và nay cần bán một số lô đất đấu giá TT6 xã Tứ Hiệp – Ngũ Hiệp, huyện Thanh Trì.
- Vị tr&ia...
Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội Tổng giá: 6.62 Tỷ | 92 m2 | 72 Triệu/m2 | 14/11/2018 |
PHÁT TRIỂN KHU TRUNG TÂM ĐÔ THỊ MỚI KIM DINH - NHÀ ĐẦU TƯ ĐƯỢC GÌ?
Địa chỉ: Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu - Giá: 9.8 Triệu/m2
Giá gốc từ chủ đầu tư. Cơ hội sinh lợi cao cho khách hàng đầu tư.
VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA: nằm ngay trục đường QL51 gần khu dư lịch Núi Dinh
✔️ Gần UBND, Trường THPT, Bệnh viện, Chợ, Dân cư Đông đúc, Siêu Thị.
Thanh Toán 50% S...
Địa điểm: Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu Tổng giá: 1.06 Tỷ | 108 m2 | 9.8 Triệu/m2 | 08/11/2018 |
Bán đất tại Đường Nguyễn Bình, Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 86.8m2
Địa chỉ: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 27 Triệu/m2
Diện tich: 5x17m=86,8m2
Giá: 27tr/m2
Vị trí đắc địa: Nằm ngay mặt tiền hẻm đường nhựa 10m của Nguyễn Bình, không bị ngập nước khi triều cường xuất hiện nhé.
- Ngay nút giao thông Nguyễn Bình - Lê Văn Lương.
- Chỉ cách Ngu...
Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 2.35 Tỷ | 87 m2 | 27 Triệu/m2 | 08/11/2018 |
Lô Đất Đẹp Lý Thường Kiệt, Pleiku, Gia Lai
Địa chỉ: Pleiku, Gia Lai - Giá: 2 Tỷ
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN
Đường Lý Thường Kiệt(QH 50m) - Trà Đa - Pleiku.
*** Vị trí: Ngay ngã 3 CMT8 - Lý Thường Kiệt.
gần Bệnh viênh Nhi Gia Lai, Trường trung cấp Y, Cây xăng PeTro Limex.
*** Giao thông kết nối - Mặt bằng đẹp - phẳng.
**...
Địa điểm: Pleiku, Gia Lai Tổng giá: 2 Tỷ | 432 m2 | 2 Tỷ | 01/11/2018 |
Chính chủ bán đất phân lô Mậu Lương, quận Hà Đông
Địa chỉ: Q.Hà Đông, Hà Nội - Giá: 48 Triệu/m2
Bán đất phân lô khu đất dịch vụ Mậu Lương, phường Kiến Hưng, quận Hà Đông.
- Diện tích: 50m2
- Mặt tiền: 4m
- &nb...
Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội Tổng giá: 2.4 Tỷ | 50 m2 | 48 Triệu/m2 | 30/10/2018 |
Bán đất mặt tiền đường nhựa 8M giá rẻ
Địa chỉ: Thống Nhất, Đồng Nai - Giá: 200 Triệu
Cần bán gấp vài lô đất xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai ace nào cần liên hệ em nha
đất nằm ngay mặt tiền đường nhựa 8m xe tải lớn đi thoải mái.
từ QL1A theo đường nhựa đi vào khoảng 1km là đến đất. Chỉ 180tr đến 250tr ta c&oacut...
Địa điểm: Thống Nhất, Đồng Nai Tổng giá: 200 Triệu | 120 m2 | 200 Triệu | 26/10/2018 |
Tôi chính chủ có mảnh đất cần bán tại Hoài Đức-HN
Địa chỉ: H.Hoài Đức, Hà Nội - Giá: 26 Triệu/m2
Mảnh đất phân lô có diện tích 66m2 ,mặt tiền:4,7m ; đường rộng: 8m, tại Đức thượng – Hoài Đức – Hà Nội, khu vực phù hợp cho việc buôn bán , giao thông thuận tiện và khu dân trí cao đã có n...
Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội Tổng giá: 1.72 Tỷ | 66 m2 | 26 Triệu/m2 | 24/10/2018 |
Cần tiền bán đất TC 100%, sổ riêng gần biển MT ql55
Địa chỉ: Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu - Giá: 390 Triệu
????????????Tổng quan phố biển Seaway Bình Châu
☘Lý do thứ 4
Phương thức thanh toán linh hoạt, chiết khấu ưu đãi
☘Lý do thứ 5
Chuyển nhượng nhanh chóng vì nhu cầu đầu tư, kinh doanh cao
Thời gian gần đây du lịch ...
Địa điểm: Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu Tổng giá: 390 Triệu | 100 m2 | 390 Triệu | 15/10/2018 |
Mua bán đất đấu giá đường Trần Thủ Độ, xã Tứ Hiệp, Thanh Trì
Địa chỉ: H.Từ Liêm, Hà Nội - Giá: 73 Triệu/m2
Bán đất đấu giá TT6 xã Tứ Hiệp,Thanh Trì. Cạnh tòa cc Tecco
Tôi cần bán lô đất đấu giá TT6 xã Tứ Hiệp – Ngũ Hiệp, huyện Thanh Trì.
- Vị trí: Khu đấu giá TT6 Tứ Hiệp nằm trên mặt đường Trần...
Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội Tổng giá: 6.72 Tỷ | 92 m2 | 73 Triệu/m2 | 12/10/2018 |
Seaway Bình Châu đáp ứng mọi nhu cầu cùa khách hàng với TC 100m2, SHR..
Địa chỉ: Hàm Tân, Bình Thuận - Giá: 390 Triệu
????????????Nóng 33° thì việc sở hữu 1 vài lô trong Seaway Bình Châu để nghỉ dưỡng, đầu tư, với vị trí cực gần với biển, sở hữu hồ bơi khoáng mặn vừa mát vừa tốt cho sức khỏe là sự lựa chọn hoàn hảo cho ng&agr...
Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận Tổng giá: 390 Triệu | 100 m2 | 390 Triệu | 10/10/2018 |
Bán đất TC 100%, sổ riêng, xd tự do 100m2, Bình Châu
Địa chỉ: Hàm Tân, Bình Thuận - Giá: 390 Triệu
Seaway Bình Châu nằm trong vùng trọng điểm du lịch mới của ĐNB.
+ Được thiên nhiên ưu ái về mọi mặt: suối nước nóng, rừng nguyên sinh, đường bờ biển.
+ Kết nối 3 cảng cá lớn: Lagi, Hàm Tân, Bình Châu
...
Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận Tổng giá: 390 Triệu | 100 m2 | 390 Triệu | 08/10/2018 |
Seaway Bình Châu TC 100%, sổ riêg, xd tự do 0937702527
Địa chỉ: Hàm Tân, Bình Thuận - Giá: 390 Triệu
Chỉ với 30tr/nền để giữ chỗ ngay từ giờ, dự án ở MT ql55 trên trục đường du lịch Hồ Tràm - Bình Thuận - Phan Thiết.
Là trung tâm 3 cảng cá: Lagi, Hàm Tân, Bình Thuận
Trung tâm 3 sâ...
Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận Tổng giá: 390 Triệu | 100 m2 | 390 Triệu | 05/10/2018 |
DỰ ÁN MỚI, VỊ TRÍ VÀNG TẠI TRUNG TÂM QUẬN 9 GIÁ CHỈ 890TR/NỀN
Địa chỉ: Quận 9, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 890 Triệu
1. Vị trí:
- Nằm ngay hẻm 31, cách đường Làng Tăng Phú 30m, cách Lê Văn Việt 1 phút đi xe.
2. Quy mô: Chỉ duy nhất 17 nền (trong đó 2 nền đã xây nhà).
3. Tiện ích dự án:
- Gần Khu Công Ng...
Địa điểm: Quận 9, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 890 Triệu | 31 m2 | 890 Triệu | 04/10/2018 |
Bán đất có khả năng sinh lời 200 triệu/lô trong 1 tháng MT Nguyễn Xiển, Q9. LH 0902357143
Địa chỉ: , Tp Hồ Chí Minh - Giá: 33.5 Triệu/m2
Bán đất có khả năng sinh lời 200 triệu/lô trong 1 tháng ngay MT đường Nguyễn Xiển, P.Trường Thạnh, Q9
* Vị trí:
- Ngay MT đường Nguyễn Xiển giao với Lò Lu, giao thông thuận tiện
- Cách chợ Trường Thạnh và trung tâm H&a...
Địa điểm: , Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 1.91 Tỷ | 57 m2 | 33.5 Triệu/m2 | 03/10/2018 |
Bán đất có khả năng sinh lời 200 triệu/lô trong 1 tháng ngay MT Nguyễn Xiển, Q9
Địa chỉ: Quận 9, Tp Hồ Chí Minh - Giá: 1.9 Tỷ
* Vị trí:
- Cách chợ Trường Thạnh và trung tâm H&a...
Địa điểm: Quận 9, Tp Hồ Chí Minh Tổng giá: 1.9 Tỷ | 0 m2 | 1.9 Tỷ | 02/10/2018 |
Chính chủ cần bán đất mặt đường 32 thị trấn phùng, đan phượng-HN
Địa chỉ: , Hà Nội - Giá: 63 Triệu/m2
Chính chủ cần Bán đất mặt đường 32 thị trấn phùng-đan phượng-Hà Nội.
Ô số 1: diện tích: 150m2 , mặt tiền: 10m, hướng tây nam, giá: 63tr/m
Ô số 2: diện tích 110m, hướng: tây nam; mặt tiền: 6,7m ; giá: 63tr/m...
Địa điểm: , Hà Nội Tổng giá: 6.93 Tỷ | 110 m2 | 63 Triệu/m2 | 02/10/2018 |
Chính chủ cần Bán gấp đất thổ cư song phượng,đan phượng,hà nội
Địa chỉ: , Hà Nội - Giá: 10 Triệu/m2
Chính chủ cần bán 3 lô đất thổ cư tại thuận thượng-song phượng-đan phượng-HN.
Giao thông thuận tiện , gần các trường học mầm non, c1… khu dân trí cao và phát triển.
Lô 1,2: 41m2, mặt tiền:3,7m đất vuông vắn, hướng...
Địa điểm: , Hà Nội Tổng giá: 410 Triệu | 41 m2 | 10 Triệu/m2 | 02/10/2018 |
Bán đất đấu giá TT6 xã Tứ Hiệp , Ngũ Hiệp, Thanh Trì( 92m2, 73tr)
Địa chỉ: H.Thanh Trì, Hà Nội - Giá: 73 Triệu/m2
Bán đất đấu giá TT6 Tứ Hiệp. Đối diện tòa nhà chung cư Tecco Thanh Trì trên mặt đường Trần Thủ Độ.
- Pháp lý: Đất sổ đỏ chính chủ
- Giá bán: 73tr/m2
- Diện tích: 92m2, mặt tiền: 5m, sâu 16m. Đất...
Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội Tổng giá: 6.72 Tỷ | 92 m2 | 73 Triệu/m2 | 27/09/2018 |
Mua bán đất đấu giá TT6 Tứ Hiệp. Cạnh cc Tecco Thanh Trì, tiện kinh doanh
Địa chỉ: H.Từ Liêm, Hà Nội - Giá: 73 Triệu/m2
Bán đất đấu giá dẫy TT6 Tứ Hiệp – Ngũ Hiệp, huyện Thanh Trì, HN.
- Giá bán: 73tr/m2
- Diện tích: 92m2, mặt tiền: 5m, sâu 16m. Đất phân lô vuông vắn
- Pháp l&yacu...
Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội Tổng giá: 6.72 Tỷ | 92 m2 | 73 Triệu/m2 | 25/09/2018 |