Mở bán đất trả góp Dĩ An - giáp Thủ Đức !!

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Huỳnh Văn Tỉnh
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
Mở bán đất trả góp Dĩ An - giáp Thủ Đức !!

Khách hàng trách móc chúng tôi tại sao đất đẹp mà giá lại rẻ.

Hiện nay sản phẩm chúng tôi còn đúng 5 nền vị trí đẹp. Số lượng có hạn .

Nhanh tay để có 1 lô đất đẹp, cái Tết nhân đôi.

Liên hệ 0938 119 476

- Đất nằm ngay trung tâm, kết nối 3 vùng Đồng Nai - Thủ Đức – Dĩ An, ngay trên tuyến đường QL1K giao thông cực kì thuận tiện và thông thoáng

Các tiện ích Siêu thị BigC, cầu vượt/chợ Linh Xuân, KCN Sóng Thần 1, 2, Sân vận động Dĩ An, Trường tiểu học, THCS, THPT, chợ Đông Hòa, chợ Dĩ An, … chỉ trong bán kính 5km

+ Đi ra QL1K chỉ 10m, cách mặt tiền DT743 chỉ 20m

+ Nằm ngay khu dân cư hiện hữu, sầm uất

+ Cơ sở hạ tầng điện sinh hoạt, nước máy, cống thoát nước hoàn thiện

+ Đường nội bộ 8m, đường vào 20m, vỉa hè trồng cây xanh

+ Xây dựng tự do - Thổ cư 100%

+ Bao mọi chi phí thủ tục sang tên

DỰ ÁN DUY NHẤT ĐÃ CÓ SỔ RIÊNG TỪNG NỀN (cho xem sổ trước khi mua)

Diện tích từ 60m² - 150m², giá chỉ từ 490tr/nền

Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ 0938 119 476, hoạt động 24/24

 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 39310
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Bình Dương
Quận/Huyện: Dĩ An
Địa chỉ: Đông Hòa - Đông Hòa - 723
Diện tích: 70 m2
Giá: Thỏa thuận
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Huỳnh Tỉnh
Địa chỉ: số 3 chu văn An
Điện thoại: 0938977237
Di động: 0938977237
Email: huynhtinhdainamhung88@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021