Đất nền Bệnh viện chợ rẫy, khu đô thị vệ tinh Tp HCM, giá rẻ hấp dẫn để đầu tư 81224a

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
kim xuan
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ

Công ty bất động sản Trần Anh xin giới thiệu tới quý khách hàng: Dự án hot nhất năm 2015 đất nền, sổ hồng riêng, trả góp lãi suất giành cho người thu nhập thấp và cơ hội lớn cho nhà đầu tư trên khắp cả nước. Đất giá rẻ, khu dân cư hiện hữu, nằm trong tuần thể không gian xanh tươi mát với hồ sinh thái rộng 23ha," hồ sinh thái rộng 23ha  tạiTp Hồ Chí Minh.
4x17m; 5x14m; 6x17m; 5x20m; 8x20m… - Giá từ 120 triệu/ nhận nền xây dựng ngay

* PHÁP LÝ AN TOÀN:
+ Cam kết 100% sổ HỒNG thổ cư riêng từng nền
+ Cam kết hạ tầng hoàn chỉnh: điện, nước tới tận từng nền
+ Cam kết hỗ trợ giấy phép xây dựng
* HẠ TẦNG: Nằm trong khu quy hoạch động bộ, hiện hữu hoàn chỉnh, đường trải nhựa 12M. Đã có nước sạch, điện sinh hoạt, internet, cáp quang, hệ thống thoát nước…

- Chỉ cần thanh toán 35% Được Nhận nền xây nhà, còn lại trả chậm 12 tháng lãi suất 0%
- Không cần chứng minh thu nhập, không thế chấp, chỉ cần CMND
- Thanh toán 75% chiết khầu 4%; Thanh toán 95% chiết khấu 5% trị giá nền đất

* QUÀ TẶNG: 
+ 01 thẻ VIP với rất nhiều ư đãi
+ 5.000 gạch; 100 bao xi; Mẫu thiết kế nội ngoại thất trị giá 20 triệu
+ Hỗ trợ thủ tục GPXD; Hoàn công; Nhập học; Nhập hộ khẩu…
+ Mua đất tặng nhà trị giá 300 triệu

LH: Anh Ngoc 0949.676.565

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 17767
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Cần Giờ
Địa chỉ: - Tỉnh lộ 10 - 97
Diện tích: -1 m2
Giá: Thỏa thuận
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Mr Ngọc
Địa chỉ:
Điện thoại: 0949.676.565
Di động: 0949.676.565
Email:
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021