Nhà đất theo khu vực
Bán Gấp Chung Cư 18T, DT 93m2, Giá 2,75 tỷ, bán gấp
Thông tin mô tả
Bản đồ
Chung cư 18T,chung cư hiện đại giá cực sốc, diện tích vừa vặn thết, kế vuông vắn hài hòa, 2 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, bếp nước, sàn gỗ tự nhiên, nội thất đầy đủ. Sổ đỏ chính chủ, thủ tục mua bán nhanh gọn giao nhà ngay. Giá 29,7 triệu/m2
Liên hệ Anh Hải 0904.248.058
Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 55538
Loại hình BĐS: Bán căn hộ chung cư
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Cầu Giấy
Địa chỉ: 18T1 trung hòa nhân chính, Lê Văn Lương, Hà Nội, Việt Nam
Diện tích: 93 m2
Giá: 29 Triệu/m2
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: anh Hải
Địa chỉ: cau giay ha noi
Điện thoại: 0904248058
Di động: 0904248058
Email: nguyenhai.daithuy@gmail.com
BĐS tương tự